Ooh my God it can't be! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ooh my God it can't be!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Apr 6, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0

    Attached Files:

    • 6.JPG
      6.JPG
      File size:
      38.6 KB
      Views:
      189
  2. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 362
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo hakuna speed limit na hakuna sheria ya ku-overtake.

    Ukiona hali ipo hivyo anza kutafuta exit yako.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    madereva hopeless kabisa...hio mistari inaonyesha hairuhusiwi ku ivertake maeneo hayo....

    ..abiria lakini wanapenda speed wanawahi......
     
  4. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2009
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 7,621
    Likes Received: 3,367
    Trophy Points: 280
    Lakini tunajongea na naona kapeti tunazo.

    Bado tunahitaji alama nyingi tu za usalama barabarani.
     
  5. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 362
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    NA hivi Huwa WanawAHI WApI HAWA mAderVA?.MaanA SI wANAMUDA MAALUMU wa kufika Dar au kokote wanakokwenda?.Ndiyo maana ajali zipo nyingi sana kwa mtindo huu wa kuwahi abiria.Hii tamaa ya pesa inatumaliza sana.
    Licha ya hivyo hizo double lanes maana yake hutakiwi kuingia upande wa pili wa barabara,lakini wala hawafuati sheria.
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndo hali halisi halafu madereva wa hao mabasi wakikutana na polisi mwendo unapungua kama vile wananyata halafu wakiwapira mwendo mdundo. Inatisha!

    Yo Yo, hilo ni basi la kampuni gani?kama umeliona vizuri
     
  7. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 362
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hilo basi kama scandnavia vile au Fresh ya shamba
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    nimejaribu ku zoom zijalipata vizuri...

    .....kuna bus moja la Saibaba la saa 6 mchana dar-arusha wanapanda sana wafanyabiashara wa kichaga hawa wanapenda speed kali ati wanakimbiza pesa.....
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...:D duuuuuuuuuuuh!

    ...huyo dereva wa hilo Bus ana leseni ya kununua nini? hizo double lane hazioni kuwa haruhusiwi ku-overtake? ...mbaya zaidi anamchomekea mwenye hiyo suzuki ubavuni kwake, laaaa laha lah alah!!!!! :eek:

    na hiyo Landrover inayoonekana ya kujifundishia vipi, I hope haikuwa inaendeshwa na mwanafunzi katika hiyo highway...
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Haina kwere mwana! Natumaini ujumbe unawafikia walengwa vizuri hata kama hatujalitambua maana hivyo kila kukicha michezo yao madereva wetu wa mabasi!
     
  11. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2009
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,088
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yo Yo hujatulia. Lol.
     
  12. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo basi ni la Sumry bila shaka. Hawahi abilia maana safari za dar- Mikoani huwa hakuna kugeuza siku hiyohiyo. Sana sana nafukiri anaiwahi nyumba ndogo. Si unajua tena Madereva wengi kwa kujenga vibanda pembeni hawajambo
     
  13. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 410
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hali kama hii imenikuta sana nikiendesha. Mara nyingi imenibidi kusimama, au kutoka pembeni mwa barabara kuwapisha hao 'miamba wa barabara'!
     
  14. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,965
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Hapo ikitokea ajali tunahitimisha kuwa ni MAPENZI YA MUNGU wakati ni UZEMBE wa wazi kabisa!
     
  15. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 455
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    sheria zote za barabarani zipo, lakini kinachoonekana wazi ni labda madereva wahajui nini maana ya michoro hiyo, au wanaipuuzia, wamesahau, ni vihiyo amaabiria wameshidwa pia kuwakemea maana wanapenda na kushabikia mwendo wa kurusha roho na kuhisi msisimko wa kiaina tumboni pale basi ama garu linapokwenda kweney mteremko...
     
Loading...