ONYO: Wanaonunua simu humu....!


Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
1,953
Likes
1,578
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
1,953 1,578 280
PICHA LILIKUWA HIVI:
nimekuta tangazo la BB CURVE inauzwa kwa 100k,
kwa sifa zilizowekwa nikawa interested.
Nikamtafuta jamaa ili ninunue simu,
akanambia nimfate kwao TABATA,
kwakuwa mimi naishi SINZA nikamwambia tukutane UBUNGO TERMINAL ili kushare cost.....
Jamaa akafika eneo husika akiwa na bidhaa husika ikiwa ipo ON tayari!
Kama ilivyo kwa mtoto wa mjini mwingine sikutaka kuuziwa mbuzi kwenye kiroba nikaizima na kuiwasha simu,
yan process ya kuwasha tu ilichukua dk10 na charge ikawa imeisha hapohapo hivyo simu ikazima zzzzzz....!
(Kimoyomoyo nikasema biashara hakuna hapa)
MUUZAJI:(kwa kujistukia)dah..!ndo kawaida ya BB ukiwasha inaload sana na sijaichaj toka juz

MNUNUZI: sasa kwanini hukuichaj full leo na unajua toka jana kama kuna biashara?kwnza vitu vyake viko wapi?(charger&earphone)

MUUZAJI: ah!nilijisahau kuichaj ila charger ilipotea mi huwa naazima ya samsung

MNUNUZI: dah!sasa hapo itabidi katika hiyo pesa nitakayokupa itakayokupa itabidi ipungue ninunue charger

MUUZAJI: sawa haina shida,

MNUNUZI: sasa wewe nenda kachaj full,alafu tukutane hapahapa badae sawa?
(tukakubaliana akaondoka,akajua kashaula tayari)
ilipofika badae

MUUZAJI: tayari iko poa hii hapa mkubwa

MNUNUZI: ok!nikaizima nikaweka line yangu na memory card,
simu ilipowashwa ikakata display
(jamaa akawa anaiweka kwa kufichaficha inaelekea ndo tatizo la hyo simu)

MUUZAJI: (baada ya kuhangaika sana bila mafanikio,huku akinichek kwa jicho la wizi)
dah!yan tatizo hili ndo kwanza linantokea leo,itakuwaje mkuu?

MNUNUZI: nakusikiliza wewe unasemaje?

MUUZAJI: mi naona biashara ishakuwa ngumu hapa.

MNUNUZI: kama umelitambua hilo vizuri,
kajipange upya ukiwa na simu nzuri,nzima nitafute()
maisha ya dar ndo ivyo wote mnaishi kwa kuviziana
 
Hashm

Hashm

Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
47
Likes
3
Points
15
Age
28
Hashm

Hashm

Member
Joined Mar 27, 2012
47 3 15
Offer ! Offer !offer
ZANZIBAR GENERAL SUPPLY
wanakuletea punguzo la bei katika Msimu huu kama ifuatavyo!

Pata LG au SAMSUNG 43 Inches Led Smart Tv for only 450,000 tshs

[HASHTAG]#specifications[/HASHTAG]
.HDMI SUPPORT
.Built decoder
.wifi support
.usb ports etc

Tunapatikana Malindi mjini Zanzibar

[HASHTAG]#Wakazi[/HASHTAG] wa Zanzibar unaletewa popote ulipo bure/Tanzania bars tunatuma baada ya malipo kwa usalama na uaminifu mkubwa.

#NB one year warranty
[HASHTAG]#cont[/HASHTAG] 0712986773
 
Mediocrist

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
1,641
Likes
613
Points
280
Mediocrist

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
1,641 613 280
1-png.609274
1-png.609274
1-png.609274
Offer ! Offer !offer
ZANZIBAR GENERAL SUPPLY
wanakuletea punguzo la bei katika Msimu huu kama ifuatavyo!

Pata LG au SAMSUNG 43 Inches Led Smart Tv for only 450,000 tshs

[HASHTAG]#specifications[/HASHTAG]
.HDMI SUPPORT
.Built decoder
.wifi support
.usb ports etc

Tunapatikana Malindi mjini Zanzibar

[HASHTAG]#Wakazi[/HASHTAG] wa Zanzibar unaletewa popote ulipo bure/Tanzania bars tunatuma baada ya malipo kwa usalama na uaminifu mkubwa.

#NB one year warranty
[HASHTAG]#cont[/HASHTAG] 0712986773

Huyu tapelii huyu wadau msijikanyage
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,314
Likes
294,647
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,314 294,647 280
Offer ! Offer !offer
ZANZIBAR GENERAL SUPPLY
wanakuletea punguzo la bei katika Msimu huu kama ifuatavyo!

Pata LG au SAMSUNG 43 Inches Led Smart Tv for only 450,000 tshs

[HASHTAG]#specifications[/HASHTAG]
.HDMI SUPPORT
.Built decoder
.wifi support
.usb ports etc

Tunapatikana Malindi mjini Zanzibar

[HASHTAG]#Wakazi[/HASHTAG] wa Zanzibar unaletewa popote ulipo bure/Tanzania bars tunatuma baada ya malipo kwa usalama na uaminifu mkubwa.

#NB one year warranty
[HASHTAG]#cont[/HASHTAG] 0712986773
Halaf mpaka kupatana upo hivi mtu wa bara anaanzaje kutuma hela yote asubilie mzigo wajinga waliwao
 
mwandende JR

mwandende JR

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2017
Messages
1,111
Likes
1,246
Points
280
mwandende JR

mwandende JR

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2017
1,111 1,246 280
Kwnza mkuu BLACK BERRY carve ni simu za zamani sana lazima ziwe mbovu.....ni simu za mwaka 2013 ndy mwisho kutoka unadhani utapata simu nzr..hata hiyo 1 k pia ulikuwa unapigwa.....ile simu camera ni 3.5 pixel...memory ya storage ni ndogo sana ....nakushauri kabla hujanunuwa kitu ingia gougle kwnza....ujiridhishe,,,na hata soko la mjini utaona kwa mtandao,,tatizo kunapotokea aina fulani ya biashara na wezi nao wanaingia humo,,,lakini biashara ya onlineni nzuri tu.....tatizo wapigaji nao wameingia humo,, mimi nimenunuwa TECHNO W5 safi kabisa 13 pixel haina tatizo lolote mkuu..ktk jambo lolote wapigaji hawakosi ni kuwa makini tu
 
Biubui Technologies

Biubui Technologies

Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
45
Likes
13
Points
15
Biubui Technologies

Biubui Technologies

Member
Joined Dec 8, 2017
45 13 15
Kumekuwa na matangazo mengi sana yahusuyo mauzo ya simu na vitu vingine,
ila mimi nitaongelea zaidi kwenye simu,
simu nyingi zinazouzwa humu ni vimeo utakuta mtu anajua kimeo kinaelekea kumfia anakitupia huku,
juzi kuna jfmember nusu nimpeleke polisi kama si huruma iliyonijia ghafla,

wengi wanauza vimeo vilivyoshindikana au cm za kuungaunga kwa mafundi!
USHAURI:Tuache uvivu twende madukani,simu mpya na guarantee bei rahisi,tupunguze tamaa za kupata vitu vizuri kwa bei za kutupa
Agiza simu abroad kupitia platform yetu mpya www.teknozoo.co.tz au tembelea ofisi zetu
 
CityHunter1

CityHunter1

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2016
Messages
628
Likes
374
Points
80
CityHunter1

CityHunter1

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2016
628 374 80
Kama imekula kwako,basi.Kwani madukani ukinunua simu,si inaweza halibika hapo hapo?Na je,una uhakika gani wote wanaouza zinakuwa fake? Binafsi nilinunua simu mbili hivyo hivyo mtandaoni,zote zikiwa zimetumika. Moja iko safi mpaka wa leo,na nyingine shida battery. Je,za madukani hazipo zisizokaa na chaji? Af,siyo kila mtu ana huo uwezo wa kwenda dukani kununua mpya,maana ukiachilia mbali,vipo vitu vingi vinauzwa second hand,na mara nyingi unakuta mtu ana shida kaamua auze kwa bei ya hasara,mwingine kapata kifaa kingine hana hitaji na alichokuwa nacho,sababu zipo nyingi. Nafikili vyema ungetoa angalizo la simu feki na nzima kabla ya kununua. Siyo biashara ya leo hii
 
Royal Son

Royal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2016
Messages
375
Likes
386
Points
80
Age
27
Royal Son

Royal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2016
375 386 80
Ninauza Simu aina ya Iphone 5s
Ina ukubwa wa 16 GB
Ram 1 Gb
Ios 11.2
Ina fingerprint
Ipo katika hali nzuri
Napatikana Arusha
0712350159
20180501_130413-scale-1-jpg.772963
20180501_13042-1-scale-1-jpg.772964
20180501_130435-jpg.772965
 
S

Slimmyweezy

Senior Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
135
Likes
39
Points
45
S

Slimmyweezy

Senior Member
Joined Nov 1, 2014
135 39 45
Iphone 7 and 8 covers
Price 10000tsh
0753063142, 0653316087, 0687418839
Whatsapp 0687418839
img_9823-jpg.776432
 
ZAGANZA

ZAGANZA

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
631
Likes
299
Points
80
Age
33
ZAGANZA

ZAGANZA

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
631 299 80
Mwenye nyumba wangu anauza nyumba yake nyingine hapa Kibaha mjini opposite west gate schools. dakika 90 kwenda mbezi Luis, nauli elf moja.
bei milioni ishirini tu
simu:0713-039875 kwa picha zaidi
 

Attachments:

Million dollars

Million dollars

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
890
Likes
899
Points
180
Age
23
Million dollars

Million dollars

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
890 899 180
Wakuu inahitajika Iphone 4s . nyeusi Gb 16, budget laki moja nipo dsm 0654911211
 

Forum statistics

Threads 1,250,497
Members 481,367
Posts 29,735,645