ONYO:- Tahadhari kabla ya kufungua bia au soda


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,176
Likes
40,606
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,176 40,606 280
Kuwa makini ukinunua soda au bia.
Hakikisha wakati wa kufungua umeangalia vyema mazingira na watu uliokaa nao.
Wakati wa kufungua hakikisha Mmakonde kama yuko jirani yako asiione gesi ikitoka, kwani utachezea kichapo cha mbwa mwizi.
Wamakonde wana uchungu sana na gesi, wanajua kuwa kila gesi ni yao.
Stay peace and blessed
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Hahahaaa..! Ngoja wakusikie!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,020
Likes
5,337
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,020 5,337 280
hawa chinga hawana ujanja, kiboko hawa hapa

 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,176
Likes
40,606
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,176 40,606 280
Hahahaaa..! Ngoja wakusikie!
Nina ngumi proof, helmet na mbio pia zipo ninazo tele.
Mbali ya hapo nina kipaji cha kukwepa, nilishawahi kukwepa matone ya mvua kipindi kile cha el nino
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Nina ngumi proof, helmet na mbio pia zipo ninazo tele.
Mbali ya hapo nina kipaji cha kukwepa, nilishawahi kukwepa matone ya mvua kipindi kile cha el nino
hahahaaaa.... Kumbe...!!! Ndio maana unajitutumua hivyo.....! Ngoja na mimi nilianzishe maana naamini utanibeba mgongoni tukimbie wote lol!!!!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,176
Likes
40,606
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,176 40,606 280
hahahaaaa.... Kumbe...!!! Ndio maana unajitutumua hivyo.....! Ngoja na mimi nilianzishe maana naamini utanibeba mgongoni tukimbie wote lol!!!!!
Usijali My Lady doctor love Pimbi
 
Last edited by a moderator:
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,019
Likes
181
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,019 181 160
Nina ngumi proof, helmet na mbio pia zipo ninazo tele.
Mbali ya hapo nina kipaji cha kukwepa, nilishawahi kukwepa matone ya mvua kipindi kile cha el nino

Kha ha ha ha haaaaa! Bujibuji umenikumbusha ule mwaka 1998 hata nami hayo yako yamenipataga enzi hiyo!
 
Last edited by a moderator:
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,502
Likes
89
Points
145
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,502 89 145
Kuwa makini ukinunua soda au bia.
Hakikisha wakati wa kufungua umeangalia vyema mazingira na watu uliokaa nao.
Wakati wa kufungua hakikisha Mmakonde kama yuko jirani yako asiione gesi ikitoka, kwani utachezea kichapo cha mbwa mwizi.
Wamakonde wana uchungu sana na gesi, wanajua kuwa kila gesi ni yao.
Stay peace and blessed
Undertaker kuna kijana amechoka kuishi huku
 
Last edited by a moderator:
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,058
Likes
566
Points
280
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,058 566 280
hahahaha chi ntoto chi nkubwa
 

Forum statistics

Threads 1,273,516
Members 490,428
Posts 30,483,809