Onyo:Ni hatari magaidi wa SOWETO kujificha ktk issue za CDM kushambuliwa viongozi wake ktk Ziara


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Natoa onyo kwa magaidi walioshambulia CDM soweto,walioshambulia Olasiti.Wasijifiche ktk migogoro na matamko ya kupika dhidi ya viongozi wa CDM na kuwashambulia Viongozi wa CDM wanaokwenda ziarani.NI hatari kuliko wanavyoweza dhani.Na km kawaida itatibuka vibaya.Thisi time watanzania hawatapenda ukimya wala majibu mepesi km wanavyodhani hawa jamaa.

wakifanya makosa hayo,this time Lazima jumuia ya kimataifa na mataifa makubwa yaitake ikulu ya mogogo itoe maelezo ya haya mambo,na kuhitajika wawajibisha watu na kuwajibika wenyewe.Majibu ya kijinga jinga na ukimya unaofuatia sijui km vitawaficha tena watawala

Ni onyo tuu.
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Mkuu, saka ondoa, intelligence ya CDM ipo juu kuliko hata hao usalama wa taifa.

Daima tunaanza na Mungu na tutashinda na Mungu!
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Mkuu, saka ondoa, intelligence ya CDM ipo juu kuliko hata hao usalama wa taifa.

Daima tunaanza na Mungu na tutashinda na Mungu!
km kawaid ayao wanaweza jidanganya kuwa watalazimisha km gesi ya mtwara,km issue ya kuwalipa dowans, na issue nyingine ...wakdhani thisi time around hili linawezekana na kwa vile wamenunua magazeti n akuyafanya ya hovyo basi wataweza potezea watu.
 
jesse alibalio

jesse alibalio

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
270
Likes
2
Points
33
Age
49
jesse alibalio

jesse alibalio

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
270 2 33
Mkuu, saka ondoa, intelligence ya CDM ipo juu kuliko hata hao usalama wa taifa.

Daima tunaanza na Mungu na tutashinda na Mungu!
Kama CDM ipo mikononi mwa Mungu,basi Shetani hawezi kudhubutu kuomba lift kwao.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
haha...utawamaliza..Si ujakumbuka post ya Mungi..moja tuu ilibadili hali ya hewa,ikakata comedies za magamba,polisi ,usalama, msajili wa vyama na magazeti ya bei rahisi..
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Kwasasa hakutoteka. Kwani siunafahamu yule MM anakwenda kushika chaki! Kwahiyo mwigulu atalazimika atafute timu nyingine ya kuunda mtandao wa kigaidi dhidi ya wanachama na viongozi wa kichama.
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,037
Likes
95
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,037 95 0
Ungefafanua vizuri , sijaelewa nini kinaongelewa hapa.
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,728
Likes
1,428
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,728 1,428 280
DVR zishawekwa nasikia siku mbili zilizopita kuna Makamanda wanazunguka na piki piki kama boda boda kumbe ndio ulinzi wa DVR wenyewe na Kutafuta tips mbili tatu juu ya hujuma za Magamba...kweli CDM noma aiseeee
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,504
Likes
48,113
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,504 48,113 280
tunasema hivi , atakayejaribu atakiona cha moto , ujinga ni wakati wa kwenda tu !
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
6
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 6 0
Mkuu, saka ondoa, intelligence ya CDM ipo juu kuliko hata hao usalama wa taifa.

Daima tunaanza na Mungu na tutashinda na Mungu!
asante mkuu
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Natoa onyo kwa magaidi walioshambulia CDM soweto,walioshambulia Olasiti.Wasijifiche ktk migogoro na matamko ya kupika dhidi ya viongozi wa CDM na kuwashambulia Viongozi wa CDM wanaokwenda ziarani.NI hatari kuliko wanavyoweza dhani.Na km kawaida itatibuka vibaya.Thisi time watanzania hawatapenda ukimya wala majibu mepesi km wanavyodhani hawa jamaa.

wakifanya makosa hayo,this time Lazima jumuia ya kimataifa na mataifa makubwa yaitake ikulu ya mogogo itoe maelezo ya haya mambo,na kuhitajika wawajibisha watu na kuwajibika wenyewe.Majibu ya kijinga jinga na ukimya unaofuatia sijui km vitawaficha tena watawala

Ni onyo tuu.
Inaonekana una mkakati wa kufanya mauaji halafu unatanguliza ngonjela
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,728
Likes
1,428
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,728 1,428 280
hiyo ndiyo kiboko yao .
Kamanda nasikia....DVR zishawekwa nasikia siku mbili zilizopita kuna Makamanda wanazunguka na piki piki kama boda boda kumbe ndio ulinzi wa DVR wenyewe na Kutafuta tips mbili tatu juu ya hujuma za Magamba...kweli CDM noma aiseeee
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO TAMKO LA KIKAO CHA MKOA – CHADEMA, PAMOJA NA BAADHI YA VIONGOZI WA MAJIMBO TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI Kikao kilichofanyika ofisi ya Mkoa
Ujiji kilibeba AGENDA ya Kujadili
na Kuboresha ujio wa ziara ya
Katibu Mkuu (T) Dr. P. Slaa
Mkoani Kigoma 5/12/2013
- Ambapo atatembelea majimbo yote 8 ya mkoa Kigoma kwa
mikutano si chini ya miwili kwa
kila jimbo na baadae mkutano wa
mwisho, jioni Mkutano ufanyike
makao Makuu ya Jimbo. Lengo
likiwa kuangalia uhai wa chama.- Mambo makuu na muhimu
yalizingatiwa- Usalama kwa
Kiongozi huyo kufutia sakata la
Maamuzi ya kamati kuu dhidi ya
Mhe. Zitto na mapokeo ya
wanachama wetu. - Kutoa taarifa rasmi kwa majimbo
na kupokea hali ilivyo au
inavyoonekana katika maeneo
yao.- Baada ya Tafakuri ya kina
na ya Hekima na Busara pevu
katika ujio huo iliazimiwa ifuatavyo:-
i. Mkoa uliomba Taifa lihairishe na
kusogeza mbele tarehe ya ziara
hiyo muhimu kwa mkoa wetu, ili
Mkoa kama ngazi ya chini ya
Kanda na Taifa uwezekwenda katika majimbo hayo na
kuwaelimisha wanachama na
wapenzi wetu juu ya kuheshimu
na kuwa na nidhamu na maamuzi
yatolewayo na ngazi ya juu yetu.
Hata kama yanamaumivu ….katiba yetu ifuatwe katika
kutatua tatizo – Maoni ya Wengi
Mkoani na Viongozi wa Chama ni
kuudhiwa na maamuzi ya k/kuu
ambayo dhahiri yalilenga kumilika
Zitto – Kisiasa. ii. Mkoa ulitishika na vitisho baada
ya kupokea taarifa toka kwa
baadhi ya viongozi wa majimbo ya
mkoa kwa hali ya usalama si nzuri
kwa ujio wa kiongozi wetu Dr. Slaa
kufika Kigoma kwa kipindi hiki wakati wanachama na wapenzi
wakitafakari na kwa kauli tofauti
zisizolenga kuwepo usalama.
iii. Kwa hekima ya kikao
kilijiridhisha kwa kupata maoni
toka katika majimbo 6 kuwa hali ni mbaya kabisa wakishauri Katibu
mkuu asogeze mbele ziara yake
kupisha mtafaruku huu na kwa
usalama wa Chadema na viongozi
wake Kitaifa.
iv. Hivyo Mkoa kupitia kikao hicho kuwa ni bora kuzuia kuliko kutibu,
tayari sintofahamu zimeonekana,
viongozi na hasa wa majimbo
kutofautiana mitazamo ni HATARI
katika hali hiyo. Mkoa ulijiridhisha
usalama hautakuwepo kwa ujumla hata kama baadhi ya majimbo
yakisema wao wapo salama tu.
v. HOFU/TAHADHARI - Endapo
hali haitokuwa salama Mungu
apishe mbali.
Mkoa hautokwepa lawama na Uzembe wa makusudi kwani
wajibu wa ngazi ya chini ni kutoa
ushauri kwa ngazi ya juu. Hivyo
mkoa unatoa ushauri kwa Makao
Makuu (T) Chadema kusogeza
mbele ziara hiyo hadi hali itulie na mkoa upite majimboni kujiridhisha
na usalama kwa viongozi wake na
hasa wa Taifa. LENGO KUU: NI KUHAKIKISHA CHADEMA TUNAPITA SALAMA
KATIKA WAKATI HUU MGUMU
KWETU – CHADEMA
Asanteni ALHAJ. JAFARI KASISIKO
MSAFIRI WAMALWA
M/KITI MKOA 01/DEC.2013
KATIBU MKOA
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,728
Likes
1,428
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,728 1,428 280
Mwigulu na mipango yake ya shetani
 
B

bujash

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
3,471
Likes
2
Points
0
B

bujash

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
3,471 2 0
Hakuna tamko kama hilo! huo ni uhuni wa wahuni wa ccm na mamluki wao wanaojivisha ngozi cdm. wale magaidi kama wa soweto wakithubutu awamu hii ni jino kwa jino tutazaa nao haki ya mama!
 
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
229 5 35
Wote wenye mipango ovu dhidi ya CDM watashindwa wote!!
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Inaonekana una mkakati wa kufanya mauaji halafu unatanguliza ngonjela
kwa vile mimi ndiye anilipiga olasiti, na soweto kisha CDm walipotangaza kuwa na DVR..polisi,ikulu, magamba etc. nikawafunga midomo
 

Forum statistics

Threads 1,251,252
Members 481,614
Posts 29,764,164