ONYO kwa wapiga chabo magazeti. Kusoma gazeti mezani sh. 2,000/= kununua sh. 400/= 02


kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
22
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 22 135
Huo ndiyo ujumbe walioweka wauza magazeti mkoani Iringa ili kupunguza idadi ya 'watazamaji' wanaosoma magazeti hayo yakiwa yametundikwa kwa kuuzwa.

Vijana wauza magazeti katika eneo la Posta mjini Iringa wameweka matangazo yanayopiga marufuku tabia ya watu kukusanyika katika maeneo hayo na kusoma magazeti mezani bila kununua. Matangazo hayo yana ujumbe unaosema kuwa "hapa haturuhusu kusoma magazeti mezani bure, ukitaka kusoma mezani shilingi 2,000/= na kununua gazeti shilingi 400/= n.k, pia huruhusiwi kukaa hapa wala kuvuka kamba". Mbinu hii imeanza kuonyesha mafanikio makubwa ndani ya mji wa Iringa ambapo tabia ya watu kusoma bure mezani imeanza kupungua.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
du huo ubunifu babukubwa na mm ninakaugonjwa ako sana sijui wakianzisha hapa dar cjui itakuwaje
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Acheni ugumu DrPhone!
Shing 400 inakutesa hivyo aisee?
Sasa utauziwa magaeti 5 bila kupenda!...huh!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,768
Likes
5,363
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,768 5,363 280
Huo ndiyo ujumbe walioweka wauza magazeti mkoani Iringa ili kupunguza idadi ya 'watazamaji' wanaosoma magazeti hayo yakiwa yametundikwa kwa kuuzwa.

Vijana wauza magazeti katika eneo la Posta mjini Iringa wameweka matangazo yanayopiga marufuku tabia ya watu kukusanyika katika maeneo hayo na kusoma magazeti mezani bila kununua. Matangazo hayo yana ujumbe unaosema kuwa "hapa haturuhusu kusoma magazeti mezani bure, ukitaka kusoma mezani shilingi 2,000/= na kununua gazeti shilingi 400/= n.k, pia huruhusiwi kukaa hapa wala kuvuka kamba". Mbinu hii imeanza kuonyesha mafanikio makubwa ndani ya mji wa Iringa ambapo tabia ya watu kusoma bure mezani imeanza kupungua.
Na mbaya zaidi wanaokutana kwenye kusoma magazeti mezani huwa hawasalimiani............kila mtu kama bubu vile.......... anakuja anatumbua macho kwenye headlines akimaliza anaondoka zake
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
Acheni ugumu DrPhone!
Shing 400 inakutesa hivyo aisee?
Sasa utauziwa magaeti 5 bila kupenda!...huh!
mkuu mm napendaga kununua mwanahalisi na ss hivi nashukuru mengi tuna soma online so not bigi dili ww vp ujawai kupiga chabo
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
Na mbaya zaidi wanaokutana kwenye kusoma magazeti mezani huwa hawasalimiani............kila mtu kama bubu vile.......... anakuja anatumbua macho kwenye headlines akimaliza anaondoka zake
yani mkuu ujakosea kila mtu anakuwa busy bila shaka na ww ni mwenzetu
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
Na mbaya zaidi wanaokutana kwenye kusoma magazeti mezani huwa hawasalimiani............kila mtu kama bubu vile.......... anakuja anatumbua macho kwenye headlines akimaliza anaondoka zake
Good research!!
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,385
Likes
1,144
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,385 1,144 280
Dah ni ubunifu mzuri kwa kweli..Ktika pitapita yangu kwenye blog ya maggid nikakutana na picha hizi hapa chini
 

Attachments:

  • File size
    207 KB
    Views
    107
  • File size
    222.4 KB
    Views
    39
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
attachment.php?attachmentid=8265&d=1266656843


Kwa wapenda dezo hapa kazi ipo.
 

Forum statistics

Threads 1,214,175
Members 462,577
Posts 28,503,826