ONYO kwa wapiga chabo magazeti. Kusoma gazeti mezani sh. 2,000/= kununua sh. 400/= 02 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ONYO kwa wapiga chabo magazeti. Kusoma gazeti mezani sh. 2,000/= kununua sh. 400/= 02

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 19, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huo ndiyo ujumbe walioweka wauza magazeti mkoani Iringa ili kupunguza idadi ya 'watazamaji' wanaosoma magazeti hayo yakiwa yametundikwa kwa kuuzwa.

    Vijana wauza magazeti katika eneo la Posta mjini Iringa wameweka matangazo yanayopiga marufuku tabia ya watu kukusanyika katika maeneo hayo na kusoma magazeti mezani bila kununua. Matangazo hayo yana ujumbe unaosema kuwa "hapa haturuhusu kusoma magazeti mezani bure, ukitaka kusoma mezani shilingi 2,000/= na kununua gazeti shilingi 400/= n.k, pia huruhusiwi kukaa hapa wala kuvuka kamba". Mbinu hii imeanza kuonyesha mafanikio makubwa ndani ya mji wa Iringa ambapo tabia ya watu kusoma bure mezani imeanza kupungua.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    du huo ubunifu babukubwa na mm ninakaugonjwa ako sana sijui wakianzisha hapa dar cjui itakuwaje
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Acheni ugumu DrPhone!
    Shing 400 inakutesa hivyo aisee?
    Sasa utauziwa magaeti 5 bila kupenda!...huh!
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,615
    Likes Received: 2,856
    Trophy Points: 280
    Na mbaya zaidi wanaokutana kwenye kusoma magazeti mezani huwa hawasalimiani............kila mtu kama bubu vile.......... anakuja anatumbua macho kwenye headlines akimaliza anaondoka zake
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mkuu mm napendaga kununua mwanahalisi na ss hivi nashukuru mengi tuna soma online so not bigi dili ww vp ujawai kupiga chabo
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    yani mkuu ujakosea kila mtu anakuwa busy bila shaka na ww ni mwenzetu
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,195
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Good research!!
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Dah ni ubunifu mzuri kwa kweli..Ktika pitapita yangu kwenye blog ya maggid nikakutana na picha hizi hapa chini
     

    Attached Files:

    • 7.jpg
      7.jpg
      File size:
      207 KB
      Views:
      89
    • 5.jpg
      5.jpg
      File size:
      222.4 KB
      Views:
      22
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kwa wapenda dezo hapa kazi ipo.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    imetulia kweli yani
     
Loading...