Onyo kwa wanaopenda kuangalia na kuiga styles za picha za ngono


Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Kuna wachache ambao hupenda kuangalia picha za ngono na kisha kutaka kuimitate kile walichokiona kwenye hizo movies, mara nyingi kile kinachofanywa kwenye hizo blue huwa ni ngumu kutekelezea kwa hali ya kawaida kutokana na ukweli kuwa mara nyingine staili zinazotumiaka huhitaji mtu kuwa mwanasarakasi ili kuwepo na ufanisi.

Hali huwa mbaya zaidi pindi upande mmoja unapokuwa umeiona hiyo staili husika na kutaka kupractice hiyo staili huku upande wa pili ukiwa haujui lolote kuhusu hiyo staili. Hali hiyo husababisha upande wa pili kuconcetrate zaidi juu ya jinsi gani utaweza kumudu hiyo staili mpya kitendo ambacho humfanya ashindwe kufika tamati!

Wadau wa JF nachotaka kuwaambia wanaoigiza picha za ngono ni professionals hivyo wanafanya kile wanachofanya kama kazi sasa jiulize una haja kweli ya kuiga kile unachokiona kwenye hiyo mikanda?
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Ni kweli Pape, kwa sababu mambo ya kutengeneza movie ni something professional kwa kuwa imekusudiwa kwa public presentations na hivyo lengo ni kuwa convince wadau wote watakao pata nafasi ya kuiona wajue kwamba mtayarishaji alijiandaa hivyo kuwa tangazo la biashara.

Na mazoezi ya nguvu lazima yalifanyika kabla ya final release, sasa mtu upo na mtu wako mmejifungia hiyo mitindo ya hatari ya nini? wewe timiza mradi wako yatosha, utajavunjika kiuno bure sijui utasema hiyo ajali ilitokea wapi tahadhari kuiga kwingine kunaweza leta hasara, tujihadhari.

Sio kila kinachoonekana kinaigika, waswahili walisema kuiga kunya kwa tembo utapasuka msamba!!
 
Annina

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35
Annina

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
Ni kweli Pape, kwa sababu mambo ya kutengeneza movie ni something professional kwa kuwa imekusudiwa kwa public presentations na hivyo lengo ni kuwa convince wadau wote watakao pata nafasi ya kuiona wajue kwamba mtayarishaji alijiandaa hivyo kuwa tangazo la biashara. Na mazoezi ya nguvu lazima yalifanyika kabla ya final release, sasa mtu upo na mtu wako mmejifungia hiyo mitindo ya hatari ya nini? wewe timiza mradi wako yatosha, utajavunjika kiuno bure sijui utasema hiyo ajali ilitokea wapi tahadhari kuiga kwingine kunaweza leta hasara, tujihadhari.

Sio kila kinachoonekana kinaigika, waswahili walisema kuiga kunya kwa tembo utapasuka msamba!!

Umesema sawa, tupo pamoja.


Annina
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Hivi kuna kitu ambacho binadamu wa kawaida anafanya bila kuiga au kudesa?
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Hivi kuna kitu ambacho binadamu wa kawaida anafanya bila kuiga au kudesa?
Vipo vingi sana mkuu, na hasa hiki kinachozungumziwa kwenye mada hii. Take your own example mambo ya jigjig ulikwenda tuition wapi? Naamini ulijikuta tu uko busy na mambo yanakwenda!! Ndipo hapa wakoloni (wazungu) wanasema "nature has no medicine" or "there is no treatment for nature"
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Huu ni uvivu tuu ,huna jipya, ina wezekana hu enjoy sex sasa unataka wengine wawe kama wewe!, mazoezi tutapiga , sarakazi tutapiga na yoga tuta fanya tuu hata ujaze daftari kutuonya!
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Huu ni uvivu tuu ,huna jipya, ina wezekana hu enjoy sex sasa unataka wengine wawe kama wewe!, mazoezi tutapiga , sarakazi tutapiga na yoga tuta fanya tuu hata ujaze daftari kutuonya!
Sio kila onyo kwenye jamii linamuhusu kila mtu. Kuna watu wanakatazwa kulala nje kwa mfano na kwamba hiyo ni tabia mbaya! Lakini ni dhahiri kwamba onyo hili haliwezi kumuhusu mlinzi sababu unazo!

Tumesema, kwa ninyi ambao ni professionals fanyeni mtakavyo! Tahadhari imewekwa kwa wazee wenzetu ambao kwa mujibu wa umri na pengine maadili, style zitaishia kuwavunja migongo kama sio viuno.

Wengine hata tukienda mango garden au kwingineko wanapokuwepo wazee wa "pinda mugongo" tunaishia kushangilia tu. Sembuse sex style?

Mtoto wa kishua, kumbuka "who the cap fit let them wear it" Keep on and time will tell.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Du haya ..si ndo mazoezi yenyewe ya viungo
mala sijui wheelbarrow style loh hatari kweli kweli
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
52
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 52 145
........Hili nalo neno maana kuna style nyingine kama vile mtu unafanya zoezi, kesho ukiamka mwili wote maumivu. Kuna zile nzuri si mbaya kuiga, lakini nyingine wala sio za kuiga.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
........Hili nalo neno maana kuna style nyingine kama vile mtu unafanya zoezi, kesho ukiamka mwili wote maumivu. Kuna zile nzuri si mbaya kuiga, lakini nyingine wala sio za kuiga.
Pretty kwani na wewe shemeji anakufanyisha style ngumu jamani ...
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
Pretty kwani na wewe shemeji anakufanyisha style ngumu jamani ...
...hakuna style ngumu FL , huenda mzee wa kazi anagusa kusikotakiwa mwishowe unajionea tabu tu!
 
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
640
Likes
4
Points
35
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
640 4 35
Si ya wale watu wa dini mawakala wa ukoloni:D
Ha ha ha! Unamaanisha missionary mkuu?....... Hivyi wale jamaa ni natural au kuna dawa maana sometym wanapiga game kwa kasi ya ajabu n for long tym bila kurilease sparms?
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
240
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 240 160
Du haya ..si ndo mazoezi yenyewe ya viungo
mala sijui wheelbarrow style loh hatari kweli kweli

FL,
Umenikumbusha mbali, Rafiki yangu George ni Mkenya, amekuwa na girlfriend wake wa kizungu kila wakikutana, mwanamke huyo anataka wheelbarrow style then tuka-develop theory ya kizushi tukaiita' George's wheelbarrow theory'
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Sio kila onyo kwenye jamii linamuhusu kila mtu. Kuna watu wanakatazwa kulala nje kwa mfano na kwamba hiyo ni tabia mbaya! Lakini ni dhahiri kwamba onyo hili haliwezi kumuhusu mlinzi sababu unazo!

Tumesema, kwa ninyi ambao ni professionals fanyeni mtakavyo! Tahadhari imewekwa kwa wazee wenzetu ambao kwa mujibu wa umri na pengine maadili, style zitaishia kuwavunja migongo kama sio viuno.

Wengine hata tukienda mango garden au kwingineko wanapokuwepo wazee wa "pinda mugongo" tunaishia kushangilia tu. Sembuse sex style?

Mtoto wa kishua, kumbuka "who the cap fit let them wear it" Keep on and time will tell.
yaani nimekugongea 'senksi', pole sana kwa maumivu ya mgongo...
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Huu ni uvivu tuu ,huna jipya, ina wezekana hu enjoy sex sasa unataka wengine wawe kama wewe!, mazoezi tutapiga , sarakazi tutapiga na yoga tuta fanya tuu hata ujaze daftari kutuonya!
sawa sawa...ukikua utaacha....
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
........Hili nalo neno maana kuna style nyingine kama vile mtu unafanya zoezi, kesho ukiamka mwili wote maumivu. Kuna zile nzuri si mbaya kuiga, lakini nyingine wala sio za kuiga.
Vp Pretty, harus ilikuwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,238,318
Members 475,877
Posts 29,315,999