Onyo kwa vijana wenzangu wanaotumika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo kwa vijana wenzangu wanaotumika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurzweil, Jul 22, 2012.

  1. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 3,709
    Trophy Points: 280
    [h=6]
    CCM IMESHINDWA KWA HOJA SASA WAMEANZA MFUMO MPYA WA KUVAMIA MIKUTANO YA VYAMA VYA UPINZANI KWA KUWAATUMIA VIJANA

    MKIKUBALI KUWEKA MAISHA YENU REHANI MTAKUFA WENGI KWANI HASIRA ZA WATANZANIA KWA CCM ZITAKUWA JUU YENU

    KWANINI UKUBALI KUTUMIKA TENA KWA JAMBO HATARI?THAMANI YA UTU NA MAISHA YAKO NI ZAIDI YA CCM

    HIZO NI DALILI ZA KUANGUKA KWA DOLA YOYOTE ILE ILIYOSHINDWA KUKABILIANA NA CHANGAMOTO ZA MAISHA YA RAIA WAKE

    FIKRA POTOFU ZA MAKADA WA NGAZI ZA JUU WA CCM ZITATUMBUKIZA KWENYE MACHAFUKO SIKU MOJA

    [/h][​IMG]
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kwanza Chama kinachoongozwa na watu kama Nape kinawatu Timamu kweli ? -Sijui !

    Nape ni Gunia la misumari wache limle Kikwete na Wanaccm wenzake
     
  3. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 3,709
    Trophy Points: 280
    ulizipata propaganda zake za jana mkuu
     
Loading...