Onyo!!Kama Kuna ndugu yako mwizi wa nyaya za Tanesco !! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo!!Kama Kuna ndugu yako mwizi wa nyaya za Tanesco !!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Dec 13, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,079
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
  2. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 274
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    ooooh!
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duuh, hao majeruhi wamelazwa wapi? wako muhimbili tukawajulie hali? kweli ile kazi ni balaa
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  5. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mshahara wa dhambi, mauti
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nimeuliza wamelazwa wapi hao majeruhi?
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,856
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hii iitokea South africa hawa jamaa wamekufa kifo kibaya sana
     
  8. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,399
    Likes Received: 924
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    You should warn people at the first place, these images are uncomfortable and upsetting ...
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Picha kama hizi TANESCO wangekuwa wanabandika kwenye transfoma ili kutoa onyo.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Kama tunavyoamini sisi binadamu kua siku ya mwisho ya hukumu kule mbinguni kwa wenye dhambi watachomwa moto basi hawa jamaa hukumu yao ni tayari! Duh:shocked:
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,079
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    HT Haikopesho ni papo kwa papo!!
     
  13. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,816
    Likes Received: 3,306
    Trophy Points: 280
    QUOTE=Fidel80;]Picha kama hizi TANESCO wangekuwa wanabandika kwenye transfoma ili kutoa onyo.

    Kweli mdau. Kama wanavyofanya baadhi ya sehemu Ulaya kwa kuweka mapicha ya mapafu ya binadamu yaliharibiwa na moshi wa sigara,juu ya pakiti za sigara. Hapa Bongo na sehemu nyingi duniani wanatoa onyo tu la kimaandishi. Mapicha yenye kuonesha madhara ya uvutaji au ya uwizi wa nyaya za umeme na mafuta ya transfoma yangekomesha izo tabia.
     
  14. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    :pray2:mungu ni mwemaaaaa
     
  15. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ooh my god....nimeogopa!
     
  16. Dadii

    Dadii Senior Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Its too bad
     
  17. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Kila nguzo ya umeme duniani kote imeandikwa DANGER/HATARI BY IEEE standard so its danger true and the meaning is 0ne second mistake its to die no more or probability!!!
     
  18. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,474
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Na HT za South Africa unakuta zingine zina-transmit mpaka 600KV hapo lazima mtu akaangwe tu!.
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,763
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mshikaki swaaafiiii!Achtung!
     
  20. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hawa marehemu walidhani ni nyaya za simu au ndio tena ngumbalo imewaponza.
     
Loading...