Only in CCM:Abiria kupewa Usukani Julai 23


OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,818
Likes
22,481
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,818 22,481 280
Wakati wa mchakato wa kumpata mgombea wa CCM Uchaguzi Mkuu wa 2015 Prof. Mwandosya
alinukuliwa akisema kuwa John Magufuli haifahamu na haijui
CCM kwa kuwa hajawai kuwa hata mjumbe wa tawi la CCM. Hatimae leo hii ndiye rais wa Tanzania na kinyume na dhana ya Demokrasia na Katiba ya CCM July 23 anatarajiwa kupewa uenyekiti wa chama!!Ajabu pekee na ajabu la karne ni kuwa mtu anayetarajiwa kupewa uenyekiti ni mtu asiyekifahamu kwa kiasi kikubwa cha na ajabu zito ni kuwa hajawai kuwa hata mjumbe wa tawi la CCM. Ajabu hili nalifananisha na Abiria asiye na ABC za udereva kupewa usukani utegemee mtafika salama.CCM chukueni hatua
 
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
1,540
Likes
237
Points
160
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
1,540 237 160
ATATUULIA CCM YETU
 
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
397
Likes
226
Points
60
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
397 226 60
mgekuwa mtaja na vyama mnavyotoka ingekuwa rahisi kuwajibu!!anywhere!chama kiliharibika kwa ufisadi uliyokithiri mpaka wapinzani wakapata hoja na kiki nyingi!!acheni unafiki hausaidi chama wala taifa!wana CCM wanatakiwa kuwa nyuma ya Rais kwa hali na mali ili kukijenga chama na kupata alama nzuri kwa wananchi!! kuwa kufanya hivi wataendelea kutawa na uchaguzi 2020 utakuwa very simple
 
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
397
Likes
226
Points
60
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
397 226 60
watu mnaopinga kuwa rais asipewe uenyekiti ni kuwa yawezekana mmetumwa au hata kununuliwa !! itawatokea puani tu!!
 
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
397
Likes
226
Points
60
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
397 226 60
watu mnaopinga kuwa rais asipewe uenyekiti ni kuwa yawezekana mmetumwa au hata kununuliwa !! itawatokea puani tu!!
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
Wakati wa mchakato wa kumpata mgombea wa CCM Uchaguzi Mkuu wa 2015 Prof. Mwandosya
alinukuliwa akisema kuwa John Magufuli haifahamu na haijui
CCM kwa kuwa hajawai kuwa hata mjumbe wa tawi la CCM. Hatimae leo hii ndiye rais wa Tanzania na kinyume na dhana ya Demokrasia na Katiba ya CCM July 23 anatarajiwa kupewa uenyekiti wa chama!!Ajabu pekee na ajabu la karne ni kuwa mtu anayetarajiwa kupewa uenyekiti ni mtu asiyekifahamu kwa kiasi kikubwa cha na ajabu zito ni kuwa hajawai kuwa hata mjumbe wa tawi la CCM. Ajabu hili nalifananisha na Abiria asiye na ABC za udereva kupewa usukani utegemee mtafika salama.CCM chukueni hatua
Nenda kaungane na Mwandosya wako mfarijiane.
Hakuna jinsi MAGUFULI NDO CCM NATIONAL CHAIRMAN whether you like or not it is matter of time.
 
Brown73

Brown73

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
936
Likes
388
Points
80
Brown73

Brown73

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
936 388 80
mgekuwa mtaja na vyama mnavyotoka ingekuwa rahisi kuwajibu!!anywhere!chama kiliharibika kwa ufisadi uliyokithiri mpaka wapinzani wakapata hoja na kiki nyingi!!acheni unafiki hausaidi chama wala taifa!wana CCM wanatakiwa kuwa nyuma ya Rais kwa hali na mali ili kukijenga chama na kupata alama nzuri kwa wananchi!! kuwa kufanya hivi wataendelea kutawa na uchaguzi 2020 utakuwa very simple
Hao wote wanaompinga ndio hao waliokua wakinufaika na ile system mbovu ya zamani. hapa watu wamejificha ndani ya cyber na hatuwajui lakini huo ndio ukweli. Na watapiga mayowe kwelikweli safari hii
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,890
Likes
4,773
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,890 4,773 280
Dereva mwenye L huruhusiwi kumtikisa walankumpigia honi
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,247
Likes
11,673
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,247 11,673 280
Kwani kukifahamu chama ni hadi uwe kiongizi wa angalau ngazi yoyote ile? Kuna nafasi ngapi za uongozi ndani ya Chama za kuwatosha mamilioni ya wanachama?
 
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
1,720
Likes
808
Points
280
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
1,720 808 280
Hivi wakati Mkapa anauacha huu uwenyekiti kelele zilikuwa kama hizi tunazozisikia sasa.? Wana historia tafadhalini tusaidieni.
 
K

kaishebo

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
737
Likes
485
Points
80
K

kaishebo

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
737 485 80
ccm hili limewakaba, na hapa ndipo watajuwa kuwa kuna tofauti kati ya kufuma na kushona
 
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,369
Likes
643
Points
280
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,369 643 280
Serikali ya Magufuli, chama ccm

Mwache apewe uenyekiti hii tofauti iondoke
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,054
Likes
766
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,054 766 280
Acheni fujo. Chairman Magufuli is certainly the best thing to happen to CCM. Huko ndiko kwenye vibweka kibao vinavyotuharibia nchi. Hahitaji hata uzoefu wa tawi kuvifagilia mbali. Apewe tu ili namba isomeke kikamilifu.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Kwa nini CHADEMA wanaumia sana Magufuli kuwa Mwenyekiti wa CCM?
 

Forum statistics

Threads 1,235,910
Members 474,863
Posts 29,240,300