Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ongezeko la talaka,kufumaniana,mashoga,na wanaume suruali ipi tiba!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazuramimba, Jun 27, 2011.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    katika jamii za kale ilikuwa ni kitu cha ajabu kusikia neno shoga au kusikia eti dume jogoo hawiki! Au eti nikianza kulima jembe linaishiwa nguvu! Na wengine hadi shamba huliandaa kulilima hawezi But 2 day ni jambo la kawaida wanaume wamebakia majina tu! Au kwa lugha nyingine wanaume suruali yaani Jogoo kwisha habari yake: Mabango yanayo hamasisha dawa za kuamsha mpini yanazidi kuongezeka,mashoga yaanpi wanaume ambao si riziki nao ni wengi balaa hapa tandika wana dangulo lao ukiwauliza kwanini wafanya hayo wanadai kama jogoo hawiki wafanyaje? Wanatolea mfano wa baba yao Eltoni john.,Pia ongezeko la talaka kisa mama miaka mitatu hajapewa soseji na mayai mawili,lakini pia ongezeko la mafumanizi na wengi wanaofumaniwa sasa ni wanawake tofauti na zamani.kwa upande mwingine makahaba nao biashara hailipi tena kama zamani kisa wateja wao nao majogoo yao kushnei so hawaendi coz wataliwa pesa bure., Jamani mwenye tiba ya kufanya jembe liwe trekta atuambie ili tuimarishe ''KILIMO KWANZA''..
     
  2. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hahahahahahaha!!!!, Tumia maksai shamba litapendeza tu
     
  3. m

    menny terry Senior Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tatizo wengi ujanani walipiga sana pul! Ndo basi tena.siku hizi akina dada hata kufuli hawavai lakini wanaume hata hawashtuki! Lol!! Ukigusa hapo chini pametulia tuli kama maji ya mtungini khaa.!!!
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni tatizo la kisaikoloji kwa kiasi kikubwa. Kuongezeka ugumu wa maisha, migogoro katika maisha ya kila siku ni chanzo cha matatizo yote hayo. Watu wanatakiwa wakubali kuwa maisha yamebadilika na wanatakiwa kuendana nayo kwa kukubaliana na stresses za kila siku. Kikubwa watu wanatakiwa kujifunza kusameheana ili mambo yasikae kichwani muda mrefu ili kuepukana na tatizo hilo!
     
  5. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ina maana kuna siku hao watembea uchi watakosa watu wa kuwashughulikia?

    itakua hatari sana kwa kweli tutafute nia ya kuliokoa taifa na janga hili
     
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,958
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Tena na haya mavyakula ya kisasa tunayokula ndo balaaa kabisaaaa! nguvu za kiume zitaendelea kupungua kizazi hadi kizazi.
     
  7. k

    kazuramimba Senior Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Thanks mkuu kwa kiwango kikubwa umenifunguwa macho ni meanza kuelewa kiini cha tatizo thakx wakuu kwa michango yenu.Coz hofu yangu ni kuwa vizazi vijavyo ndo itakuwa balaa zaidi.
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Kupigwa vita jando kwa vijana matokeo yake ndo haya tunaoa/kuolewa tukiwa mbumbumbu wa kuishi kama mme/mke,wanawake wanapenda makubwa mno na hawajuhi kuvumilia wala kutunza siri za ndani mwao

    dawa ni moja tu,kupiga vita utandawazi wa mavazi,kwa mfano unapoongelea wakiume kupiga puli ni kutokana na mambo mengi wanayoyaona si mitaani,kanisani,shuleni,kwenye magazeti,video n.k na matokeo yake mwenye hisia kali hata kama hana demu/mke itabidi akatafute the way out kwa kupiga puli n.k

    nahisi miaka20 ijayo 65% ya wakiume watakuwa impotent na hapo ndo itakuwa balaa make familia zitakuwa no longer in survival.
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    You have answered it more reasonable and maturely! Thanks
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unajua ni rahisi sana kusema kwamba wanaume wamebaki suruali tu. Wadada wenzagu, tuna hakika na sisi tatizo hili halipo kwa upande wetu?
    Na kama lipo likoje?
     
  11. M

    MUGOLOZI Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kuwa akina dada poa wameshazoeleka. Watu wameshaona mapaja mengi tokea vimini vihalalishwe TZ. Hivyo, Issue siyo kuwashughulikia ili ni mchujo wa kazi yao.
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwel mafuta ya kisasa yanahalibu watoto wetu wa kiume
     
  13. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hah hah hah ... Mkuu, hapa "pekundu" umenipata. Kwa hiyo tuwavamie wamasai watuwezeshe pembejeo ili tukuzie mashamba yetu kama kanuni ya kuimarisha kilimo kwanza??????????
     
  14. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,538
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Naam ! wenzetu wazungu walianza hivyo hivyo ! Mademu wao kuvaa mara vipensi, mara vichupi, wakijidai Oo! tupo beach baadae ma meni wakazoea kuona vile vipaja msisimko ukaisha. Nchi zenye desturi ya wamama kuvaa baibui 'wanaume suruali' kama wapo basi ni wachache sana.
     
Loading...