ongezeko ili la mapedeshee mjini wanachit chat unaweza mrehusu binti yako ashiriki umiss

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,071
2,000
naitaj kujua kama wana jf chit chat utamruhusu mtoto wako agombee mashindano ya umiss na kama autoweza mruhusu ni kwa sababu zip,na ukimruhusu ni kwa sababu zip?
aya tiririkaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom