ongea chochote kuhusu diary ya lady JD usiku huu EATV

Kifimboplayer

JF-Expert Member
Nov 24, 2013
1,493
2,000
nashindwa kuelewa binti wa kike kumsimamia mwanaume huku umeshika kiuno na ma-amri kibao kisa we umemwajiri na una pesa hata kama una pesa thamini utu wa mtu shame on you
 

1gb

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
1,699
2,000
iyo ndo hali halisi ya maisha yake.kwaio watakao pata fursa kwakr wasishangae hilo,message derivered.
pia kwa wanawake wengi wapo hivyo maana wakipata vijisent ndo wanapgawa,wanakuwa wakali wa ajabu ajabu,
ukweli ndo huo
mkate msipake,mpake msikate,mtake msitake habari ndo hiyo women n girls
 

kirikuu10

JF-Expert Member
May 4, 2014
249
0
Kama huna hela hata ungekuwa na tumbo kubwa kama la komba lakini unaweza Kuamrishwa na mtoto kama lulu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom