One word to describe your partner (wife, husband, girlfriend, boyfriend)

Natalia

JF-Expert Member
Jul 3, 2011
4,067
2,000
Kuna mchepuko wangu ni mke wa mtu now, tunaitana hivi hivi. Tulipendana sana enzi za age of maturity ila kila mmoja ana familia yake sasa. Ni real soulmates. Tunaishi mikoa tofauti ila tunagegedana kwa kutembeleana huku wenza wetu wasijue chochote.
That’s horrible
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom