"One night stand" yaacha majeruhi na uhasama....ilikuwaje?


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
Kwa mwanaumme huyu yeye alielewa anajifurahisha tu kwa usiku huo mmoja wa matanuzi.........................kumbe kwa mwanadada huyu yeye aliona huo ulikuwa ni mwanzo wa penzi la milele........................kwa hiyo kila mmoja usiku huo alikuwa na njozi zake.................

Siku iliyofuata waliachana vizuri kwa ahadi ya kuwa wataendeleza ufalme wao wa mahaba kemkem...............njemba iliitikia tu ikijua hiyo ilikuwa a forgettable "One night stand" yaani ndiyo imetoka hivyo lakini njemba huyu hakujua alikuwa amejiingiza bila ya kupenda au kutahadharishwa kwenye vurugu na kasheshe nzito vile.............

Pamoja na jitihada za kumkwepa mwali huyo jamaa alijikuta akiandamwa na sms kibao na simu za hapa kwa pale...................alipoona ni usumbufu ilibidi amwambie wazi mwanadada huyo kuwa .........................aiseeeeeeeeeeeee.............it is over................

Yule mwanadada alipogundua kumbe hii njemba ni "hit and run" na wala siyo mwanaumme mwenye mipango madhubuti ya kuishi naye moja kwa zote.....................hasira zilimpanda na akaanza kumsema vibaya jamaa kuwa uume wake kwanza ni mdogo sana na hata mapenzi kitandani hajui................................................na mambo mengi kibao ya hapa na pale.....Akamchafua mtaani ile mbaya..............mwenzie akanuka kwa kauli hizo chafu...............za sour grapes..............

Hivi kwa nini akina dada ni wazito kuelewa ukimmegea mtu kifaa chako usidhani huo ni mkataba wa kudumu?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
:tape::tape::tape::tape:
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Mngekuwa mnasema wazi mnachokitaka bila kuweka ahadi za uwongo sidhani kama kungekuwa na tatizo. Mwambie bwana natamani kujivinjari na wewe as in like having sex and not making love...............
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
Yalikukuta? Hebu tupashe zaidi..........acha uchoyo hivyo.....................tupanue mawazo wenzio..............
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
Mngekuwa mnasema wazi mnachokitaka bila kuweka ahadi za uwongo sidhani kama kungekuwa na tatizo. Mwambie bwana natamani kujivinjari na wewe as in like having sex and not making love...............
Tatizo ukiwa mkweli huhudumiwi........................ukweli hakuna mwanadada anayetaka kusikia...........hata tunapoomba kumegewa kwanini hamtuulizi mipango ya muda mrefu kama ipo? NI baada ya shughuli nzito hapo ndipo mnapofungua makucha yenu..........ni kwa nini jamani?
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
mbona hit and run ndio poa kwa sasa.............uhusiano michosho tu kwana mi nikipata wa hivyo poa sana mara naomba hela, asijibu sms, mara mama vile kha jamani mario mario watupu bora hit and run au service provider tu maisha yanasonga:smile-big:
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Tatizo ukiwa mkweli huhudumiwi........................ukweli hakuna mwanadada anayetaka kusikia...........hata tunapoomba kumegewa kwanini hamtuulizi mipango ya muda mrefu kama ipo? NI baada ya shughuli nzito hapo ndipo mnapofungua makucha yenu..........ni kwa nini jamani?
......Sikiliza kaka kuna wadada waliowaelewa na atakuheshimu kwa kumweleza ukweli........akiwa anakutamani na yeye anawezaamua kukugaia huku akijua kabisa kuwa wewe huna mpango wa kudumu....mwingine ataamua kugawa for the case of having fun huku akikupania kukuonjesha kila aina ya pepo ili ukinogewa unase..but atakuwa mwelewa kuwa usiponasa asikulaumu kwani ulishasema tangu mwanzo................lol mie nasema tu bana sijui kama ni sahihi au ndivyo ilivyo
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Mngekuwa mnasema wazi mnachokitaka bila kuweka ahadi za uwongo sidhani kama kungekuwa na tatizo. Mwambie bwana natamani kujivinjari na wewe as in like having sex and not making love...............
mngekuwa mnaambiwa lugha ya namna hiyo mngekubali kutoa huo utamu wenu????sidhani!!!!!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
......Sikiliza kaka kuna wadada waliowaelewa na atakuheshimu kwa kumweleza ukweli........akiwa anakutamani na yeye anawezaamua kukugaia huku akijua kabisa kuwa wewe huna mpango wa kudumu....mwingine ataamua kugawa for the case of having fun huku akikupania kukuonjesha kila aina ya pepo ili ukinogewa unase..but atakuwa mwelewa kuwa usiponasa asikulaumu kwani ulishasema tangu mwanzo................lol mie nasema tu bana sijui kama ni sahihi au ndivyo ilivyo
Ninashukuru kwa mchango huo...............wanaumme hatupo hivyo......kwanza tumegewe mengine yatafuata mbele ya safari................hatutaki kujiharibia.......................mwingine ukimweleza hayo swali lake la kwanza ni kuwa..............hivi wangapi umekwisha watumia hivyo............................yaani maswali yakukatishana tamaa.......na mwanzoni kwa vile mwadada bado hajajipanga vizuri kukabiliana na mashambulizi basi unamkamatia chini hapo hapo..............you have to strike the iron while it is still too hot....to run away......lakini kwa wengine ile sasa imekuwa ni noma............utakipata na atakumaliza kwa mdomo wake balaa..........ni matope tu utapakwa.......ukijiuliza kwa nini hakuulizia kabla safari hii haijaanza kama ni ya muda mrefu au ina mashiko ya muda..............hivi hilo naye si jukumu lake kujua basi alililolipanda lampeleka wapi?.......lakini hauulizii na mambo yakienda kombo baada ya burudani ya kukata na shoka hapo ndipo utajua kweli yeye ni nani...................
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
mbona hit and run ndio poa kwa sasa.............uhusiano michosho tu kwana mi nikipata wa hivyo poa sana mara naomba hela, asijibu sms, mara mama vile kha jamani mario mario watupu bora hit and run au service provider tu maisha yanasonga:smile-big:
Nione binti, hii huduma ya hit and run naweza kukupatia dia!!!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
mngekuwa mnaambiwa lugha ya namna hiyo mngekubali kutoa huo utamu wenu????sidhani!!!!!!!
Hoja hii ina mashiko makubwa..............na hii ni moja ya sababu hatuwezi kuwa wakweli hata siku moja tusije tukanyimwa vinono vya wenzetu................................
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Hoja hii ina mashiko makubwa..............na hii ni moja ya sababu hatuwezi kuwa wakweli hata siku moja tusije tukanyimwa vinono vya wenzetu................................
Na ukirogwa ukawa mkweli ndipo utalijua jiji, kwani ni kibuti cha kufa mtu!siku zote mkuu wa mbili havai moja!!Hawa dada zetu wanapokuwa wanatongozwa siku hizi wanajua fika kabisa kuwa jamaa anataka kumega kisha ateleze, wala sio issue ngeni kwao!sasa matokeo yake akishamegwa ndo anaanza stori zake nyingine za honey, sweetheart, wakati jibaba ushatafuta uelekeo mwingine!!!!!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Mngekuwa mnasema wazi mnachokitaka bila kuweka ahadi za uwongo sidhani kama kungekuwa na tatizo. Mwambie bwana natamani kujivinjari na wewe as in like having sex and not making love...............
Tatizo ukiweka wazi mbinu huwezi pata mrembo lazima ufungwe kamba ndo kieleweke.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
mbona hit and run ndio poa kwa sasa.............uhusiano michosho tu kwana mi nikipata wa hivyo poa sana mara naomba hela, asijibu sms, mara mama vile kha jamani mario mario watupu bora hit and run au service provider tu maisha yanasonga:smile-big:
umegeuza kofia ndugu!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Na ukirogwa ukawa mkweli ndipo utalijua jiji, kwani ni kibuti cha kufa mtu!siku zote mkuu wa mbili havai moja!!Hawa dada zetu wanapokuwa wanatongozwa siku hizi wanajua fika kabisa kuwa jamaa anataka kumega kisha ateleze, wala sio issue ngeni kwao!sasa matokeo yake akishamegwa ndo anaanza stori zake nyingine za honey, sweetheart, wakati jibaba ushatafuta uelekeo mwingine!!!!!!
una chanuo karibu apo?
bacha chana nywele na utulie stak kelele leo sawa?
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Na ukirogwa ukawa mkweli ndipo utalijua jiji, kwani ni kibuti cha kufa mtu!siku zote mkuu wa mbili havai moja!!Hawa dada zetu wanapokuwa wanatongozwa siku hizi wanajua fika kabisa kuwa jamaa anataka kumega kisha ateleze, wala sio issue ngeni kwao!sasa matokeo yake akishamegwa ndo anaanza stori zake nyingine za honey, sweetheart, wakati jibaba ushatafuta uelekeo mwingine!!!!!!
Did'nt know kama inamatter kwa hit and run............... akikukatalia you dont have anything to loose.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
mngekuwa mnaambiwa lugha ya namna hiyo mngekubali kutoa huo utamu wenu????sidhani!!!!!!!
Hoja hii ina mashiko makubwa..............na hii ni moja ya sababu hatuwezi kuwa wakweli hata siku moja tusije tukanyimwa vinono vya wenzetu................................
Tatizo ukiweka wazi mbinu huwezi pata mrembo lazima ufungwe kamba ndo kieleweke.
Well sasa mnalalamika nini............ The hit and run thing does not have to come smoothly jamani just kama inavyokuwa kwa hao mnaowahit na kuwakimbia. So usumbufu lazima uwepo couse hata mnachokifanya nini si sahihi.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,818 280
Tatizo ukiweka wazi mbinu huwezi pata mrembo lazima ufungwe kamba ndo kieleweke.
Kweli ukiwa wazi hufanikishi kitu chochote, na ndio maana wengi kama anataka hit and run atadanganya na ahadi kibao ili aweze kufanikiwa tu.
 
K

Kaisikii

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
K

Kaisikii

Member
Joined Nov 10, 2010
74 0 0
kwa mwanaumme huyu yeye alielewa anajifurahisha tu kwa usiku huo mmoja wa matanuzi.........................kumbe kwa mwanadada huyu yeye aliona huo ulikuwa ni mwanzo wa penzi la milele........................kwa hiyo kila mmoja usiku huo alikuwa na njozi zake.................

Siku iliyofuata waliachana vizuri kwa ahadi ya kuwa wataendeleza ufalme wao wa mahaba kemkem...............njemba iliitikia tu ikijua hiyo ilikuwa a forgettable "one night stand" yaani ndiyo imetoka hivyo lakini njemba huyu hakujua alikuwa amejiingiza bila ya kupenda au kutahadharishwa kwenye vurugu na kasheshe nzito vile.............

Pamoja na jitihada za kumkwepa mwali huyo jamaa alijikuta akiandamwa na sms kibao na simu za hapa kwa pale...................alipoona ni usumbufu ilibidi amwambie wazi mwanadada huyo kuwa .........................aiseeeeeeeeeeeee.............it is over................

yule mwanadada alipogundua kumbe hii njemba ni "hit and run" na wala siyo mwanaumme mwenye mipango madhubuti ya kuishi naye moja kwa zote.....................hasira zilimpanda na akaanza kumsema vibaya jamaa kuwa uume wake kwanza ni mdogo sana na hata mapenzi kitandani hajui................................................na mambo mengi kibao ya hapa na pale.....akamchafua mtaani ile mbaya..............mwenzie akanuka kwa kauli hizo chafu...............za sour grapes..............

hivi kwa nini akina dada ni wazito kuelewa ukimmegea mtu kifaa chako usidhani huo ni mkataba wa kudumu?
kikawaida wanaume wakiwa wanataka game wanakuwa wanaomba in that way mwanamke anakuwa anajua kuwa huyu anamaanisha kuwa na mahusianao ya muda mrefu na ya kudumu kiaina.kama ukiwa unataka one nite stand y usiseme moja kwa moja mbona wengine wanasema?huyu mvulana mshamba kwanza atakuwa alikuwa amemlilia demu akaweka mazingira kuwa anataka kwa mahusianao ya muda mrefu kumbe alikuwa anajichimbia shimo loh
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,365