one day i want to be pastor!!!


Dunamist

Dunamist

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
243
Likes
302
Points
80
Dunamist

Dunamist

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
243 302 80
Dear members, i need your suport, coz i want to build the church. am a good pastor never happened before!!
You're a good pastor never happened before? What are you pastoring then??? And you want to be a pastor?
 
mtu watu

mtu watu

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
1,951
Likes
1,426
Points
280
mtu watu

mtu watu

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2017
1,951 1,426 280
Ntakuuliza kama unaponya kwa nini hauendi muhimbili

Fake pastor!
 
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,465
Likes
4,074
Points
280
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,465 4,074 280
Ni pastor yupi anayekuvutia kati ya hawa.. TB Joshua, C Mwakasege ,Gwaji Boy,Mzee wa Bapa na Kakobe.?
Kati ya list yako wa3 ndiyo watumishi wa kweli.
 
Tanzanian Nationalist

Tanzanian Nationalist

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
256
Likes
788
Points
180
Tanzanian Nationalist

Tanzanian Nationalist

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
256 788 180
As long as your Church is an institution of philosophy, theological discourse and reason I will support you. I am sick of greedy pastors taking advantage of superstitious gullible Africans. Sadaka sadaka sadaka sings the man on the pulpit!
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,118
Likes
5,977
Points
280
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,118 5,977 280
Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa na wewe utakuwa mushiraka au muimbaji au mtu wa kuchukua sadaka mkuu
Mi ntakaa na mfuko wa sadaka

Sisi watanzania wavivu sana kufanya kazi kuliko wa kenya, ndio maana wengi hukimbilia kuanzisha makanisa na misikiti bila kua na elimu ya dini, kwaajili ya kushikana mashati kwenye michango. Mtihani huu sana
 
H

Herr muller

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
867
Likes
1,005
Points
180
H

Herr muller

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
867 1,005 180
Mi ntakaa na mfuko wa sadaka

Sisi watanzania wavivu sana kufanya kazi kuliko wa kenya, ndio maana wengi hukimbilia kuanzisha makanisa na misikiti bila kua na elimu ya dini, kwaajili ya kushikana mashati kwenye michango. Mtihani huu sana
Kweli kabisa umeongea point, mapastor wengi siku hizi wanataka tu hela za ure bila kufanya kazi
 
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
1,954
Likes
2,767
Points
280
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
1,954 2,767 280
Ni ajira nzuri mkuu na inalipa chamsingi uwe na sauti nzito nzito ya bez, huo ndio mtaji
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
1,817
Likes
1,804
Points
280
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
1,817 1,804 280

Forum statistics

Threads 1,262,034
Members 485,449
Posts 30,112,086