Ona picha ya mbwa aliekamatwa MOSHI kwenye bar moja akiwa tayari kwa ajili ya MISHKAKI na SUPU | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona picha ya mbwa aliekamatwa MOSHI kwenye bar moja akiwa tayari kwa ajili ya MISHKAKI na SUPU

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Mar 25, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    noma kumbe sio kwa wale wenzetu tu...hata huku wapo!
     

    Attached Files:

  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisee hii ni mbaya sana. Jamaa wachukuliwe hatua kali za kisheria.
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Kwangu mimi ni noma,ila nadhani walaji mbwa,wanaona poa tu!
     
  4. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    du !Iringa moja
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    dah, hii hatari wakuu
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mshkaji yuko polisi kwa sasa!...ila nasikia bar yake imeshika namba moja katika shindano la namba choma moshi!
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nomaaa...kumbe wachaga nao noma kwa kitu ya dogii
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mh jamani kha
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,938
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    mboga ya watani zangu wahehe
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sikuamini mleta mada...

    Ingawa nadeclare interest... Mi ni Mchagga!
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nyama nyama nyama ya kuku nyama ya ...
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaa kitu nahisi kitakuwa kitamu kuliko chairfire.....
     
  13. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lean...
     
  14. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hehehe dah inavutia lol
     
  15. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,556
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Kwani nyama ya Mbwa ni sumu???????
    Acheni wajiachie jamani?
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    sijui ni uzuri au ubaya, nyama ya mbwa huwa laini sana afu haina shombo kabisa.

    Kama wanajua ku-marinate vizuri, nyama choma moja safi sana.

    Mahotelini tunakula mengi mno, as long as hatufi ya nini kununa.
    Afterall resources zinazidi kupungua
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Yaani inamaana huyu mbwa wanataka kumchinja wamle au? Sijaelewa vizuri hapo mkuu.
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Dah! Bibie Kongosho wewe ni mkali. Kumbe na wewe ni mmoja wapo?
     
  19. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 5,012
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    ndio maana hata darasani sio wote wanaopata mia. Nilikuwa "napita"
     
  20. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamaa hawawezi kuchukuliwa hatua hadi ithibitike hiyo nyama ina madhara kiafya kwa watumiaji, hapo ndipo nnapoichukia sheria ya tz.. Juzijuzi kuna mshenzi mmoja huku singida alikamatwa ikiwa ndio biashara yake kuuza nyama ya wooh woooh si akaachiwa kiulaiini eti kisa haikuwa na madhara kiafya
     
Loading...