Ona njaa na ujinga vinavyowasumbua vijana! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona njaa na ujinga vinavyowasumbua vijana!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jibaba Bonge, Sep 27, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,223
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 1,682
    Trophy Points: 280
    HIKI NDO KIZAZI AMBACHO SERIKALI INATAMANI IENDELEE KUKITAWALA MIAKA YOOTE?:mad2:
     
  3. P

    Positive Thinker Senior Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni njaa kwani angekuwa najua hapo alipo umaskini umetokana na yeye mwenyewe kutotaka kuleta mabadiliko
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Kama wamefanya kwa msukumo wa kitu flani nyuma...
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Hawajui wataoga wapi hayo marangi!!chini yeboyebo ajui ccm inawenyewe??:mad2:
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    How fortune for the governments that the people they administer don't think??
     
  7. S

    Selemani JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 870
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    This elitist attitude ya Chadema ndio inawakosesha kura, and you make fool of yourselves. You are the only party ambayo you feel entitled kupewa nchi. That Sisi Chadema ndio wasomi, tunaojua maslahi ya taifa and anybody else who disagree with us, basi ni mjinga, sio msomi, na fisadi. I don't even know where you get this attitude, unbelievable.

    Quite frankly, that is one of the reason a lot of folks aren't going to vote for you. The lack of class and uungwana. The feeling of entitlement and know-it-all. The rest of Non Chadema Tanzanians are useless, clueless, and vibaraka wa ufisadi. And the irony of it all, is you have embraced, Marando, Shibuda, Mbowe (the most incompetent human being in politics), and bunch of CCM sore losers in your party. Hebu kuweni na uungwana kidogo, do not disparage somebody who happened not to agree with your views. That is not how we conduct politics in this country. Vukeni boda muende Kenya, if you inject this kind of attitude in our politics.
     
  8. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    He! we Selemani ukweli mwengine hausemwi,,shauri yako
     
  9. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HAYO NDIYO MAISHA BORA TULIYOAHIDIWA 2005. CCM KEEP IT UP WAZIDI KUWA MASKINI WATANZANIA BADO HAWAJAJUA UBAYA WENU. JEIKEIMWENYEWE; UPO HAPO?
    [​IMG]
    ONA NA VIATU VYAKE!!!!!!! SHAME TO CCM​
     
  10. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,995
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Your statements contradict themselves and point back to you. BTW, who said that people who are against ccm are CHADEMA members? Is it wrong to point out ills in the society? Should we lie down and die without shouting out against ufisadi. Watch out when you are accusing someone of anything, because by doing so, you might be exposing your true image!
     
  11. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ujinga na umaskini wa M TZ ndio mtaji mkuu wa Kijani - Kama huyo kijani aliyebeba bango, hata ukimuuliza
    limeandikwa nini na maana yake hatoweza kutoa jibu.

    Ni kama bango tuu - muhimu ni malipo kwa mhusika !!!!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    Kwa hili Selemani nakuunga mkono mia kwa tisini

    However, nina wasiwasi hii ungeiwekea thread yake maana inakua diluted na hao vijana ambao kwa kweli hawa-make sense hata kidogo kujichora-chora wakati waweza kuuliza a very basi question kuhusu uraia wao wakashindwa kukujibu

    I second your point but i find it rather ectopic and would be better if you had a thread for it

    Tuna tatizo kubwa la kutopenda kukosolewa na its unfortunate na chadema, kafu na ccm wote wanalo
     
  13. S

    Selemani JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 870
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Chief--Naona hatujaelewana vizuri. Wewe piga kelele kwa kadri unavyoweza juu ya uozo wa CCM. Lakini kwa hao makada hapo juu walioamua kujichora picha, wamekukosea nini mpaka muanze kuwaita "they don't think". Hawana uwezo wa kufikiria, eti kwa sababu ni wanachama wa CCM. Hili ndio tatizo lenu. Na Wadau wa CUF mnasema wanakula sahani moja na CCM. Mzee Cheyo, Mrema, Mbatia--hao wote ni vibaraka wa mafisadi. For some reasons Chadema have been able to make an enemy out of everybody. You are the savior of our Republic, and everybody else is clueless, and fisadi. But you have been able to find room for the most opportunistic politicians of all time (Mabere Marando), and you want us to vote for a party headed by Chairman Mbowe.
     
  14. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Most incompetent this, most incompetent that... hebu acha kutufanya wote hatujui what CCM stands for and what its top echelons is up to.. Ukiwa na chama chenye uongozi unaowapigia debe watu wenye kesi mahakamani, utajiita uko kwenye chama makini kweli?? Tatizo la baadhi ya watu kama wewe mnafikiri watu wanao mpigia debe ndugu Slaa hapa JF na kwingine wote ni Chadema!! Your judgement is miscued and completely wrong!
    Wengi tumekulia katika CCM, but it's about time nchi inabadilika na kupata kiongozi anayeonesha uzalendo wa kweli kwa Taifa letu. As it stands, uongozi wa CCM have failed this!
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Can't talk much about Kikwete, he's still our president for Gawd's sake!!.... but, what about Makamba??!!! Pls tell me more about incompetence...!!
     
  16. J

    Jembejipya Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kilichokuuma nini hapo???si mapenzi yao wenyewe wameamua kujichora...hebu zungumzeni yaa maana mnakuwa kama mapunguani!(msonyooooooooooo)
     
  17. Bally B

    Bally B Senior Member

    #17
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 11, 2010
    Messages: 140
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Most of CCM members they are not reading Nyakati na huu ndiyo mwanzo watakubali tu,huyo mtoto alitakiwa kuwa shule muda huo lakini ndo hivyo tena kapewa F1000 amesahau shida zote kwa siku moja na anakuja kukumbana ghazabu ya miaka mitano mmeona bana!!!Upuuuuuuzi mtupu
     
  18. S

    Selemani JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 870
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    I guess kuanzia matokeo ya uchaguzi wa serikali za mitaa mpaka Oct 31st we will know who is incompetent or not. Au sio Chief? Tuombe uzima tu. InshaAllah.
     
  19. t

    truth Member

    #19
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao vijana hawana access ya internet, lakini hamna tofauti na wanaotumwa kwa njaa zao kupost mambo yaliyokinyume na maadili ya kitaifa ONLINE!!!
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Vipi? mbona unaanza kuwashambulia CHADEMA out of the blue? wamefanyaje hapa?
     
Loading...