ona kilichomkuta kijana uyu baada ya kukwapua pochi Dar live wakati mzee yusuph akifanya yake


Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,210
Likes
41
Points
145
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,210 41 145
Duh hivi hizi mambo bado zipo tu home? Watu wanalalamika maisha magumu cheko hapo wanavyokata kilaji full kutumia,miss home
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Duh hivi hizi mambo bado zipo tu home? Watu wanalalamika maisha magumu cheko hapo wanavyokata kilaji full kutumia,miss home
watu wanakula raha kama kawa ata kama maisha magumu,wanatoa stress,watumie pesa wale bata
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,433
Likes
1,491
Points
280
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,433 1,491 280
Duh hivi hizi mambo bado zipo tu home? Watu wanalalamika maisha magumu cheko hapo wanavyokata kilaji full kutumia,miss home
Liwalo na liwe ....
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,197
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,197 280
watu wanakula mbata....
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,955
Likes
269
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,955 269 180
....mbona wanawake wengi wanapenda kuchezewa kwa nyuma,nadhani hii ndo chanzo cha wanaume kupenda kinyume na maumbile...looh ! dunia yetu maskini,....!!
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,765
Likes
1,989
Points
280
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,765 1,989 280
....mbona wanawake wengi wanapenda kuchezewa kwa nyuma,nadhani hii ndo chanzo cha wanaume kupenda kinyume na maumbile...looh ! dunia yetu maskini,....!!
Kapuya style hio
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
....mbona wanawake wengi wanapenda kuchezewa kwa nyuma,nadhani hii ndo chanzo cha wanaume kupenda kinyume na maumbile...looh ! dunia yetu maskini,....!!
nahisi ndio chanzo cha doggy pia
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,016
Likes
6,174
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,016 6,174 280
....mbona wanawake wengi wanapenda kuchezewa kwa nyuma,nadhani hii ndo chanzo cha wanaume kupenda kinyume na maumbile...looh ! dunia yetu maskini,....!!
ukitaka burudani kama hii uwe umetumia maji ya dhahabu lol, sababu haijalishi unayecheza naye ana age gani.
 
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,659
Likes
746
Points
280
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,659 746 280
huku kudansi kipuuzi mbona kumezidi ? nadhani na ulimbukeni pia unachangia
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,016
Likes
6,174
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,016 6,174 280
...hahaaahaaa mkuu hayo maji yanasababisha watu wana kapuyana live.....
ndio raha ya club unajiachia upendavyo ila usicheze style hii disco malapa, hukawii kuchezea kichapo toka kwa watoto wa mtaani kwa kucheza na demu wao.
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
407
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 407 180
jipe raha mwenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,250,747
Members 481,468
Posts 29,743,797