Ona hii Haya Ndio Maandalizi ya Kummaliza Ruge Tarehe 26/11/2011 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ona hii Haya Ndio Maandalizi ya Kummaliza Ruge Tarehe 26/11/2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Nov 25, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    aisee natamni nikurupuke dom leo nije huko dar kesho kuenjoy ma antivirus, mweeeee! mbona mwafaidi peke yenuuuuuuuuuuuu!
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,732
    Likes Received: 3,424
    Trophy Points: 280
    Big Stage,Big Sound and Many Lights!!! No Apology!!!
     
  4. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kamanda eeeh! hapo Al Shabaab vipi? Au wanakuja kwenye maandamano tu?
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Kweli hakuna msamaha VINEGA for life:shock:
     
  6. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Khaaa !
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ruge anatumia muda mwingi sana kuwapa airtime wasanii kwasasa akiwemo kalapina (kikosi cha mizinga) aili wamponde sugu,kalapina anasema yeye ndio muhasisi wa hip hop tanzania na sio sugu.Hadi sasa tayari watu 41,000 washakata tiketi kwa ajili ya show ya sugu.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    kama ni kweli basi panahitajika tahadhari ya hali ya juu sana, sipati picha ya hiyo idadi na ukubwa wa eneo lenyewe. usalama hapo ni utata kwa kweli!
     
  9. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sipati picha hiyo show, nitakuwepo.
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aseeee....
    All the best wakuu!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,304
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    tiketi zinapatikana wapi hapa dar? mia
     
  12. K

    Kalila JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ndo sugu stage ina uzito wa tan 180 imecost mil 50 na kwa mara ya kwanza clouds wanatembea na gari ya PA mitaani kuhamasisha watu tho tiketi zao hazitoki pamoja na kuhaidi watu 200 wa kwanza wataingia bure lool waliopewa tiket za complimentary wanaziuza wapate buku 5 za kuwaona vinega rugeeeee ujakoma mswaki ulipogwa mbeya hadi wasanii wengine hukuwalipa na ikitoka dar ni mikoa yote tz na world wide
     
  13. K

    Kalila JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlangoni siku ya shoo na pia tishert zitauzwa bila kusahau kitabu cha sugu
     
  14. K

    Kalila JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that watsup sio hadi aje dmx ndo ifungwe big stage hapo ni vinega tuu
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Halafu nyepesinyepesi Sugu kampati ticket ya complimentry muheshimiwa Abbasi Kandoro naye atakuwepo! Aisee hapatatosha!
     
  16. N

    Nagoya Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up sugu tutakuwepo.
    Hata tiketi ungeuza lakitano ningenunua. Maana ant virus cd ulitugawia bure.

    Hongera chadema kumrudishia sugu ndoto yake ambayo ilibebwa na ruge
     
  17. G

    Ginner JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mimi na ndugu zangu tutakwenda kwa DMX
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi na demu wangu tutaenda kwa sugu.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    nitakuwakilisha
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
Loading...