Omg..!;rappa wa marekani the game ajichora tattoo ya mandela kuomboleza kifo chake


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Hakuna mtu yoyote ambaye hajaguswa na kifo cha Mzee Nelson Mandela kutokana na historia ya pekee aliyoiacha kiongozi huyu wa Afrika Kusini.
Kuanzia mataifa ya Asia,Ulaya,Marekani, wanamichezo,waigizaji hadi watu wa kawaida wameonyesha masikitiko yao kwa kumpoteza mfano mzuri kwenye uongozi.
Headline mpya inamhusisha msanii nguli wa hiphop The Game ambaye ni mpenzi mkubwa wa tatoo. Hivi sasa amechora tatoo kubwa za sura za wanae,Barack Obama, Trayvon Martin na Nelson Mandela akiangalia nje ya gereza.
The game ali-share picha akionyesha tatoo hiyo kubwa na kuandika ,“The finished ‘Nelson Mandela’ lookin out of the prison bars by @NikkoHurtado done on my side. 7 hour sitting…. Few more hours to tie in the tats around it & we solid,
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,004
Likes
1,578
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,004 1,578 280
Poa the Game, ila apunguze swaga kwenye kwapa.
 

Forum statistics

Threads 1,252,209
Members 482,043
Posts 29,800,539