Ombi: Trafiki wabuni tochi kwa ajili ya kudhibiti bodaboda

Taric Hiyari

New Member
Jul 26, 2021
3
45
Hii ni biashara inayotafuta wapi biashara nyingine izalishe ni kheri kuzalishwe vifaa vya moto husika ambavyo vitakua na speed fulani husika kutokana na takwimu fulani za ajali basi nchi hii ipelekewe vifaa vyenye speed limit flan
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom