Ombi: Serikali pandisheni Madaraja watumishi wa Umma. Ni miaka sita sasa, tuwe na huruma

fake ID

JF-Expert Member
May 19, 2014
391
1,000
Tayari kuna ajira kadhaa zimetolewa kwa wafanyakazi wapya mwaka 2020

Hawa wataenda kuwa na mishahara sawa na Wale walioajiriwa mwaka 2014, Yaani miaka 6 iliyopita.

Wafanyakazi hawa wamevumilia mengi. Uhakiki n.k, Mpaka leo bado wamebakia na mishahara Ile Ile ya mwaka 2015,

Wakati mwingine tunajitafutia laana bila sababu za msingi.

Hebu tuwakumbuke hawa wafanyakazi jamani!


Miaka sita mshahara ule ule?
 

Alexander The Great

JF-Expert Member
Aug 28, 2018
3,554
2,000
Vumilieni kidogo mpaka 2025. Serikali yetu "SIKIVU" haina hela kwa sasa hivi. Hela zote tulitumia kununua wabunge wa upinzani, kununua VX zaidi ya 61 za kijani, kulipa wanamuziki na kuasisi ushindi wa kishindo kwenye uchaguzi 2020.

Hamuoni faraja kwa tuliofanya?

Kuweni wazalendo na muombe serikali ipunguze mishahara kwa wafanyakazi wa umma, ili ijenge SGR.
 

havanna

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
1,699
2,000
Sio kwa serikali hii, yaani utafikiri wamejileta duniani na wanafanya watakavyo, huwezi kukosa huruma kwa kuwafanyisha kazi miaka zaidi ya 7 nahuku mfumuko wa bei upo lakini mshahara toka 2015 haujaongezeka, pathetic
 

DASM

JF-Expert Member
Mar 26, 2017
1,704
2,000
Tayari kuna ajira kadhaa zimetolewa kwa wafanyakazi wapya mwaka 2020

Hawa wataenda Kuwa na mishahara sawa na Wale walioajiriwa mwaka 2014, Yaani miaka 6 iliyopita.

Wafanyakazi Hawa wamevumilia mengi ,
Uhakiki n.k, Mpaka leo bado wamebakia na mishahara Ile Ile ya mwaka 2015,

Wakati mwingine tunajitafutia laana bila sababu za msingi...

Hebu tuwakumbuke hawa wafanyakazi jamani!


Miaka sita mshahara ule ule?
Hata Mimi ni mhanga niliajiriwaga mwezi may 2014 mpaka leo nipo TGSD pamoja na loanboard wakaongeza makato Yao. Nilikwenda kujiendeleza MSc 2018 nimerudi hamna changes kabisa. Yaani tunaumia mno watumishi
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,505
2,000
Tatizo lenu mkianza kupewa zile increament za kila Mwaka na nyongeza ya kila mwaka na Trade unions zenu zikipewa uhuru mnaanza kumkejeli Rais

Wenzenu wa miaka ile pamoja na yote waliyofanyiwa ilipofika 2010, walitangaza na kutekeleza kumkataa Rais wa Jamhuri kwny Sherehe zao za Mei mosi kwa maneno ya kejeli na kebehi kuwa hana anachowafanyia

Rais akitaka kuishi kwa amani na wafanyakazi wa Umma usicheke nao… awapeleke bampa to bampa

Siku hizi sherehe za Mei mosi hotuba zote ni kushuluru Serikal kwa kufukuza wenye vyeti feki, flyovers, Stigles gorge, Standare gauge n.k hakuna kuongelea nyongeza za mishahara
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
51,082
2,000
Tatizo lenu mkianza kupewa zile increament za kila Mwaka na nyongeza ya kila mwaka na Trade unions zenu zikipewa uhuru mnaanza kumkejeli Rais

Wenzenu wa miaka ile pamoja na yote waliyofanyiwa ilipofika 2010, walitangaza na kutekeleza kumkataa Rais wa Jamhuri kwny Sherehe zao za Mei mosi kwa maneno ya kejeli na kebehi kuwa hana anachowafanyia

Rais akitaka kuishi kwa amani na wafanyakazi wa Umma usicheke nao… awapeleke bampa to bampa

Siku hizi sherehe za Mei mosi hotuba zote ni kushuluru Serikal kwa kufukuza wenye vyeti feki hakuna kuongelea nyongeza za mishahara
Hii inadhihirisha serikali ya CCM ni serikali katili mnoo.
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,505
2,000
Kama waliomfukuza Nusrat Hanje kwa kosa la kutolewa Mahabusu usiku na kufutiwa mashtaka

Walitaka abaki gerezani ili waendelee ku post hashtag za 'Release Nusrat Hanje' huko tweeter wakati wakipanga orodha ya pisi za kuwa viti maalum

Hii inadhihirisha serikali ya CCM ni serikali katili mnoo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom