Ombi paitwe duru za siasa badala ya general politics

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Points
1,195

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 1,195
Naomba MODs neno "General Politics" mlibadirishe liitwe Duru za Siasa. Nina sababu

1. Lugha yetu nzuri ya kiswahili

2. Mijadala "Threads" nyingi zinajadiliwa kiswahili hata kama msisitizo unawekwa lugha za wenzetu.

3. Neno General linashusha uzito wa Politics. Yaani si sahihi kimantiki, tafasiri yake ni ni Siasa za ujumla jumla ambazo si lazima ziwe na hitimisho linalokusudiwa. Kwa upande mwingine Duru za Kisiasa linatoa wigo mpana zaidi wa uchangiaji kwa hoja za uzito pia hoja za ujumla jumla zenye muelemeo.

Nashauri tu kwa kadiri nilivyoelewa maana ya General Politics
 

Forum statistics

Threads 1,357,801
Members 519,097
Posts 33,153,476
Top