Ombi: Mkapa, it's now high time to shun away active politics | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi: Mkapa, it's now high time to shun away active politics

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Mar 15, 2012.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Jana baadhi ya vyombo vya habari viliripoti Vincent Nyerere akimshukia Rais Mst Mkapa akijibu hoja kuwa yeye; Vincent si wa familia ya Mwl Nyerere. Hapa JF, topic hiyo ilichangiwa sana na leo MtanzaniA wameripoti Mkapa akiomba suluhu na Familia Mwl Nyerere kuhusu suala hilo.

    Nimetafakari na kuona kuwa Mkapa alijiingiza kwenye mtego huo akiwa amechanganywa na harakati za CDM na kujisahau kuwa ushawishi wake umepungua sana.

    MY TAKE
    Ajitenge na siasa za ki CCM ili atumike mshauri na msuluhishi kitaifa.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,515
    Likes Received: 2,140
    Trophy Points: 280
    Tatizo la huyu mkimbizi toka Msumbiji ni ubishi na kiburi, hawezi kupokea ushauri, sasa shauri yake, ameukalia msumari ngoja umchome.
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    ..........na apate tetenasi kabisa
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ila ukweli utabaki pale pale kuwa Vicent si mmoja wa wanafamilia ya MWALIMU bali ni mwanafamilia ya NYERERE.
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ndivyo Mkapa alivyosema au unamlisha maneno?
    Vyovyote iwavyo, Mkapa atambue kuwa alikuwa Rais wa Watanzania wote, ni vema akae pembeni ili kulinda hadhi yake, yeye hana ubavu wa kupambana ktk siasa za maji taka anazoziasisi.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hili ndilo tatizo la kufanya kila kitu kuwa siasa
     
  7. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napata tabu sana kuamini kuwa huyu mzee anaweza kuwa mshauri mzuri kwa ccm naona amepoteza dira kwanini asipumzike nilimkubali sana pale ambapo alikaa kimya sana kipindi cha kwanza cha utawala wa JK.
     
  8. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli sitarajii kumsikia tena Mkapa kwenye jukwaa la siasa ajifunze kwa mzee Rukhsa, Mwinyi mbona yuko kimya?
     
  9. davidmgombele

    davidmgombele Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raisi mstaafu Benjamin Mkapa itakuwa vizuri kwake kuachana na siasa za majukwaani kwa kuwa badala ya kumjenga kisiasa zinaelekea kumdhalilisha. Chama cha Mapinduzi nacho kimeona baada ya kushiriki kampeni za Igunga na kushinda ndo wamemuona yeye kuwa muarobaini wa chaguzi ndogo ili wagombea wao washinde. Igunga ufisadi alioufanya akiwa ikulu ulianikwa na sasa Arumeru ni yale yale. Kwa nini ccm inatumia watu wakubwa kama wale kwa chaguzi ndogo!? Wamuache mzee wa Lushoto apumzike la sivyo watamuua kwa pressure. Najua ccm ina makada wengi vijana, nadhani ni vema ikawatumia hao. Amuige mzee Mwinyi kajipumzikia kivyake yeye na dini na mikutano ya ndani na vikao yatosha. HUO NI USHAURI WANGU
     
  10. M

    Msavila JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 389
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee alisema hatajihusisha na siasa za ndani alipostaafu. Ni nini kilichomwamsha. Nakubali ya wahenga waliposema "ALIYELALA USIMWAMSHE". Hujui akikurupuka atafanya nini. CCM pamoja na mapenzi yenu kwa wastaafu waacheni wapumzike.
     
Loading...