OMBI: Mh. Rais Magufuli toa basi hata Salam za Mwaka Mpya.

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,938
2,000
Tunakuomba Rais walau utoe hata salam za mwaka mpya.
Toa salam za matumaini Baba...eeee...!!

Wewe pekee ndio mfariji wa wanyonge. Itasikitisha sana tuamke kesho bila neno lako la kututia moyo WATANZANIA...tunaendaje 2018 na tutarajie nini.!?

Tungependa kusikia toka kwako ni nini unajivunia umefanya mwaka huu na ni nini umetupangia kufanya mwakani.

Kwenda kulala usiku huu kwa Salamu za Mh. Mbowe za maumivu na masikitiko ni kumaliza mwaka kinyonge.

Basi nafikiri utafanya hivyo.

AHSANTE.

UPDATE 1..2100 hrs. Mh. Rais ametutakia heri.

FB_IMG_1514747361127.jpg
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
109,585
2,000
Idara ya mawasiliano Ikulu itatoa yeye frustrations zake zimezidi mno leo hii hata kwenda kanisani leo hii ilibidi wamsukumize.

Tunakuomba Rais walau utoe hata salam za mwaka mpya.
Toa salam za matumaini Baba...eeee...!!

Wewe pekee ndio mfariji wa wanyonge. Itasikitisha sana tuamke kesho bila neno lako la kututia moyo WATANZANIA...tunaendaje 2018 na tutarajie nini.!?

Tungependa kusikia toka kwako ni nini unajivunia umefanya mwaka huu na ni nini umetupangia kufanya mwakani.

Kwenda kulala usiku huu kwa Salamu za Mh. Mbowe za maumivu na masikitiko ni kumaliza mwaka kinyonge.

Basi nafikiri utafanya hivyo.

AHSANTE.
 

konyola

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
2,117
2,000
Mleta mada unataka UTUHARIBIE MWAKA MPYA? INAMAANA WEWE UNATOKEA RWANDA KWAMBA NI MGENI AU? TANGU LINI ULIONA NENO LA BUSARA KUTOKA KWA HUYU BWANA? NI BORA TUKABAKI KAMA TULIVYO AU UNGEMUOMBA KAKOBE KULIKO.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
109,585
2,000
Huyu ni kiongozi anayejitambua na kutambua wajibu wake kwa wananchi wake KAMWE huwezi kumlinganisha na huyo aliyesukumiziwa Ikulu, mtenda maovu na mvaa hirizi chungu nzima kiunoni.

President Kenyatta kashawasalim WAKENYA.
 

Godwishes

JF-Expert Member
Aug 26, 2011
624
250
Nyakati zinabadilikaga.....Hatujazoea kumwona Mkuu wa Kaya akikaa silence hivi. Huyu jamaa atakuwa alimuharibia siku asee tungemwona na mama yetu wakisali Kanisa fulani. Na akitoa salam za sikukuu .
Naona inapita kimyaaaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom