OMBI MAALUM: Je unamfahamu Anayedaiwa Kubakwa na Makamba? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OMBI MAALUM: Je unamfahamu Anayedaiwa Kubakwa na Makamba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Oct 12, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,321
    Likes Received: 1,455
    Trophy Points: 280
    OMBI MAALUM: Je unamfahamu Anayedaiwa Kubakwa na Makamba?


    Wenye busara zao wanatuusia kuwa pindi ukiwa unaishi kwenye nyumba ya vioo then sio wazo jema ku-entertain kurusha mawe.Mantiki ya msemo huo ni kwamba kama una ishu zenye utata katika maisha yako then sio wazo jema kuanza kushupalia ishu za watu wengi lest flani akakugeuzia kibao.


    Lakini usemi huo umeonekana hauna maana kwa Katibu Mkuu wa CCM,Yusuph Makamba,ambaye kwa siku kadhaa sasa ameamua "kuvalia njuga maisha binafsi ya Dokta Wilbroad Slaa" na kuligeuza suala la ndoa ya mgombea huyo wa Chadema kuwa ajenda ya uchaguzi.


    Pengine ni dharau au ujinga,Makamba alijisahau kuwa wakati anamnyooshea kidole Dkt Slaa,yeye mwenyewe (Makamba) alikuwa na doa linaloweza kabisa kumpeleka jela.Kwa mujibu wa taarifa zilizozagaa mtandaoni,Makamba anatuhumiwa kumbaka mwanafunzi wakati akiwa mwalimu mkuu wa shule moja na hatimaye kufukuzwa ualimu.


    Hizi ni tuhuma nzito sana kwani licha ya kumtia doa Makamba kama mwanasiasa,ni suala linaloweza kumpeleka jela endapo victim wake atajitokeza hadharani,na kupatiwa msaada wa kisheria.Lakini tukiweka ishu za kisiasa kando,hapa kuna suala la binti asiye na hatia ambaye inadaiwa alibakwa na mtu aliyekabidhiwa dhamana ya kumpatia elimu na mwongozo katika maisha yake,mwalimu wake,lakini akaishi kubakwa.


    Blogu hii inatoa ombi maalum kwa yeyote yule anayeweza kuipatia taarifa za uhakika kuhusu binti huyo anayedaiwa kubakwa na Makamba.Lengo si kumkomoa mtuhumiwa bali kuhakikisha sheria inachukua mkondo wake as well as kutoa reminder kwa watu wengine wanaotumia vibaya dhamana walizokabidhiwa,iwe mashuleni,makazini au hata katika ngazi ya familia.


    Je unamfahamu binti anayedaiwa kubakwa na Makamba?Kama jibu ni ndiyo basi tafadhali sana tuwasiliane kwa barua pepe kwa anuani hii epgc2@yahoo.co.uk.

    source: KULIKONI UGHAIBUNI
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,369
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kwa signature yako hata usihangaike mwambie Slaa atakupeleka hadi anapokaa, yeye anamjua wengine humu utakuwa unawaonea tu.
     
  3. minda

    minda JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    inawezekana umevuta hisia zetu tulio wengi lakini mkuu unakumbuka jf rules?
     
  4. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Your hope atakutajia akiingia madarakani oct 31 2010
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,009
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    mmmmh hilo nalo dogo
     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kbaka ni kubaka tu hata kama kulifanyika miaka hamsini iliyopita,viongozi wangapi wa nchi za wenzetu wanaomba msamahama kwa makosa yaliyotendeka kwenye tawala za nyuma za nchi zao kwa nchi nyingine?hapa hakuna jmii rules,huyo aliyebakwa ajulikane kwani hizo psychological effects anazo hadi sasa,asaidiwe kupata haki yake
     
  7. u

    urasa JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ni mwanaume,basi ni mwanaume suruali,lini utashirikisha ubongo wako?
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,369
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    kwa jina hilo naelewa kabisa hasira zako, ila ungekuwa ni Nzowa, mwanalinze, rutashobya ningekujibu, hapo bado hamjapewa nchi mnayoitaka mkipewa si mtachinja watu nyie wezi.
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hii ni tuhuma nzito sana!inatisha!
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,446
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kumbe una mawazo ya hovyo to this level..
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,446
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    sikushangai lakini dume zima unavaa kipini/hereni sikioni
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,369
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sawa Meku, aikambe!
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,514
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    Sasa unataka kutwambia nini.................???
     
  14. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,588
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    una maana gani kumwita mwenzio mwizi badala ya kujibu hoja, we unavyovaa hereni tukisema unachakachuliwa utakataa?
     
  15. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,682
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Tumkamate Makamba, tumfunge kamba, kisha tuzibane k******ni mpaka aseme....
     
  16. n

    nndondo JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Tuko nawe mdau, mpaka kieleweke, yeye yule Mwamvita wake angebakwa angekubali na kusamehe, si ndio angesoma biblia na quran zote duniani kutaka huyo mhusika albadili imkute? tuko tayari kuchangia garama za kumtafutia huyo binti haki stahiki.
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mmmh!
     
  18. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 312
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Gutter journalism!! How low can we go? Let sleeping dogs lay, gadem it!!!!
     
  19. minda

    minda JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mleta mada je ukioneshwa huyo binti utafanya nini?
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,321
    Likes Received: 1,455
    Trophy Points: 280
    Rejea mada, utajua lengo langu usikurupuke mkuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...