Ombi langu kwenda kwa mh wa Monduli Edward Lowassa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi langu kwenda kwa mh wa Monduli Edward Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Oct 30, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,274
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    mheshimiwa kwa kweli ningekua na namba zako ningekupandia hewani ila naamini humu janvini kuna watu wenye contact zako watakufikishia ujumbe.

    Ombi langu.

    Mh kuna ile nyumba kama utakumbuka najua umeisha sahau, ulimjengea small house wako pale mitaa ya sanawari arusha jirani na ilipo sekondari ya enaboishu au bishop durning. Ile nyumba naambiwa yule small house wako aliikataa kwa sababu ambazo mimi c zijui but na wewe ukaamua kuitelekeza au kuipotezea na kwa sasa inakalibia miaka 18 tangia itelekezwe plae bila mtu kuishi ndani,

    mheshimiwa mimi naiomba ile nyumba make kwa mimi itanifaa mno, kuliko ikae tupu miaka takribani 20 na kugeuzwa maficho ya vibaka na wala bangi,

    mheshimiwa hilo ndo ombi langu, natanguliza shukurani
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,122
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Wee SHETANI kwani unamdanganya nani, mbona uko mle tayari pamoja na hao vibaka, nyumba ndogo, na wala bangi.
    We sema tu unataka maisha ya huyo unaye muomba ili ukae ndani yake.
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,274
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    mkuu kama huna cha kuandika kaa kimya, unatumia masburi kuandika?
    Mimi nimetuma ombi anipatie ile nyumba niishi, make kuna uhaba wa nyumba sana na vipato vyetu ndo hivyo, na ile nyumba ilikamilika kila kitu isipo kuwa milango tu na kwa sasa ina miaka mingi sana,
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,274
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    kwenye maisha usikalili njia moja tu mfano ukitaka kwenda tanga c razima upitie bagamoyo, theni mheza ndo uingie tanga, unaweza pita arusha ukaenda nairobi then Mombasa halafu ukaingia Tanga.

    So hebu google neno satan make wewe unazania shetani ndo pekee anaitwa satan.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    [hapo kwenye red]

    wallahi akikupa hiyo nyumba atakupandia kifuani au masaburini na wewe utakuwa small house plus.
     
  6. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,274
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    kwanza ni kwa sababu tu hujajua hii nyumbamheshimiwa alimjengea mama yako so akaikataa, jalibu kumdadisi atakwambia kila kitu
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    sina mama Msomali mimi wewe.

    acha kukurupuka.
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Majungu tu we lucifer,sasa kama unamwomba yeye kwa maana inshu ni kati yenu wawili why not write to him (mamuvi) personnally? una sababu gani kuleta jamvini? mtumie email ama nenda mwone physically!
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo umekubali uwe small house wake.
    Usisahau kutupa mrejesho akishakukabidhi.
    OTIS.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Kwanza wewe ni jinsia gani?.
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hili ni jukwaa la Siasa na siyo la umbea na majungu mkuu au kuvunjiana heshima
     
  12. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    **** off
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hiyo nyumba umesema ilijengewa "small house", vipi upo tayari kuichukua hiyo nafasi ya kuwa "small house" wa mzee vile vile??
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wacha nipite!
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,745
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Bila shaka na wewe utakuwa umejiandaa kuwa small house, kwa maana ulivyoisimulia hii muvi, nadhani utakuwa unamfuatilia sana huyu EL
     
  16. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,725
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Wanamagamba mtauana bure kwasababu ya wa urais 2015. Sijui wewe uko kambi ya nani,la msingi achana hii maneno. Maana kama na wewe hauna bwana wa nje,kama ni wa kiume unao mahawara.
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,282
    Likes Received: 4,728
    Trophy Points: 280
    kwakweli najuta kwanini sikuijua jamii forumsa siku zote hizo. Kweli humu ndani kuna vituko sana. Mkuu nimecheka sana.
     
Loading...