Ombi la Lema kwa Zitto na kauli ya Werema - Unganisha dots...


Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,622
Likes
53
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,622 53 145
MKUU WA NCHI ALISEMA ANAYO MAJINA YA WAUZA UNGA+ZZK NINAYO MAJINA YA WALIOFICHA FEDHA USWIS=:A S-confused1:(CONFUSED) WHY AND FOR WHOM?HAO WATU WANAOOGOPWA KUTAJWA WANA NGUVU KIASI HICHO?AU TUNAWAJUA?AU NI NDUGU ZETU WA KARIBU?AU NI WATU HATARI SANA?=CONFUSED WITH BONGO POLITICS
DAH UMESAHAU KUMALIZIA NA MBOWE ANA MKANDA WALIOLIPUA BOMU ARUSHA UKIONGEZA NA LEMA ANAWAJUA WALIOMTENGENEZEA VIDEO ANALIWA KIBOGA LAKINI AJABU WOTE WAMESHINDWA KUWATAJA ANOTHER :A S 100::confused2::confused2::A S-confused1::A S-confused1:
 
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
257
Likes
3
Points
35
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
257 3 35
Tatizo la vijana wa nchi hii hatupendi kukaa chini na kuanalyise issues wala hata kusoma..!! Tuna ushabiki UPEPO..!! Ndo maana tunaaminishwa vitu vya kipumbavu ambavyo havina hata msingi..!! Siasa za chuki zidi ya ZZK ni za watu wachache wanaotumia siasa kama mtaji wao wa maisha..!!! wanajua fika wazalendo wakiongoza hivyo vyama vyao sera za chama zitasimamiwa kikamilifu na mianya yote itazibwa..!!!
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,367
Likes
8,206
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,367 8,206 280
Zito n shetan
 

Forum statistics

Threads 1,264,299
Members 486,270
Posts 30,179,486