Ombi kwa wanaJF kushiriki research yangu


K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Hili ni ombi maalum kutoka kwangu binafsi kwenda kwenu wanaJF. Moderators naomba mnisaidie kuliweka mahali muafaka ambako wengi watalisoma.

Kama baadhi yenu mnavyofahamu, nafanya masomo ya PhD katika Social Policy. Nimeshafanya tafiti kadhaa, sasa kuna sehemu imebakia ambayo naamini watu wa humu JF wanaweza kuchangia kunipa data. Kifupi ni kwamba nakusudia kutengeneza discussion guide ya kukusanya some qualitative data, na ninaona hii forum itakuwa na participants wazuri sana wa hoja ninazohitaji zijadiliwe. Ninaomba kuuliza masuala kadhaa kabla sijaendelea na mpango huu:
1. Naomba moderators ama owners wa hii site mniambie kama mnakubali matumizi ninayotaka kufanya ya hii site
2. Kama mnayakubali, ni masharti gani mngependa niyafuate? Kama mnazo terms maalum za jambo kama hili, naomba kuzijua
3.Washiriki wa hii site, mna maoni gani kuhusu mie kukusanya kutoka kwenu data ambazo nitazitumia kwenye thesis yangu? Ni mambo gani mngependa niyazingatie katika kutumia data mtakazonipa?

Hata kama itahusisha gharama fulani fulani, niko tayari kulipa, muradi munipe tu utaratibu wa namna ya kukubaliana malipo na nani wa kumlipa, maana hii research inayo budget kidogo ya lengo hilo (lakini kama wengi mnavyojua, tafiti za masomo huwa hazina pesa nyingi, kwa hiyo naomba consideration kwa hilo), na hata mkiamua kujitolea taarifa kumsaidia mtanzania mwenzenu kama tunavyoshiriki mijadala mingine bila malipo nitashukuru zaidi.

Asanteni.

Brian J.Y. Kithuku
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
mm binafsi niko tayari kukusaidia kwa nitakaloliweza.

pia nnaona ni jambo zuri na la maana. ss watanzania tunayohaki ya kusaidiana kwa mengi ikiwemo hili.


nnategemea wenzangu na uongozi wa jf watafurahishwa na hili na kukuunga mkono
 
Tanzania 1

Tanzania 1

Senior Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
197
Likes
10
Points
0
Tanzania 1

Tanzania 1

Senior Member
Joined Oct 4, 2007
197 10 0
Mwenzetu, Binadamu, Mtanzania, anahitaji msaada fulani kutoka kwetu. Km uwezo tunao, sioni km kuna kikwazo chochote!

I THINK THAT'S ONE AMONG THE MANY THINGS WE'RE HERE, IN THIS WORLD AND IN THIS FORUM, FOR.

HAYO NDIYO MAONI YANGU.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
Comrade Kithuku,
Mimi niko tayari pia kushiriki- as your countryman and JF member- unajua mchango wako pia hapa tunaupenda na haswa hii signature yako.

Wacha kwanza moderators watoe msimamo based on rules za JF!
 
J

JC

Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
43
Likes
1
Points
0
J

JC

Member
Joined Dec 19, 2007
43 1 0
Hili ni ombi maalum kutoka kwangu binafsi kwenda kwenu wanaJF. Moderators naomba mnisaidie kuliweka mahali muafaka ambako wengi watalisoma.

Kama baadhi yenu mnavyofahamu, nafanya masomo ya PhD katika Social Policy. Nimeshafanya tafiti kadhaa, sasa kuna sehemu imebakia ambayo naamini watu wa humu JF wanaweza kuchangia kunipa data. Kifupi ni kwamba nakusudia kutengeneza discussion guide ya kukusanya some qualitative data, na ninaona hii forum itakuwa na participants wazuri sana wa hoja ninazohitaji zijadiliwe. Ninaomba kuuliza masuala kadhaa kabla sijaendelea na mpango huu:
1. Naomba moderators ama owners wa hii site mniambie kama mnakubali matumizi ninayotaka kufanya ya hii site
2. Kama mnayakubali, ni masharti gani mngependa niyafuate? Kama mnazo terms maalum za jambo kama hili, naomba kuzijua
3.Washiriki wa hii site, mna maoni gani kuhusu mie kukusanya kutoka kwenu data ambazo nitazitumia kwenye thesis yangu? Ni mambo gani mngependa niyazingatie katika kutumia data mtakazonipa?

Hata kama itahusisha gharama fulani fulani, niko tayari kulipa, muradi munipe tu utaratibu wa namna ya kukubaliana malipo na nani wa kumlipa, maana hii research inayo budget kidogo ya lengo hilo (lakini kama wengi mnavyojua, tafiti za masomo huwa hazina pesa nyingi, kwa hiyo naomba consideration kwa hilo), na hata mkiamua kujitolea taarifa kumsaidia mtanzania mwenzenu kama tunavyoshiriki mijadala mingine bila malipo nitashukuru zaidi.

Asanteni.

Brian J.Y. Kithuku
Personaly nafikiri as long as its just a social matters/datas sioni tatizo lolote. Nafikii true responce itakuja wakati utakapokuwa umeweka the "exactly problem/asighnment yako kwetu" otherwise ..much welcome Sir!!Hakika Mimi sitahitaji mshiko wowote. Maana hatawatakaotaka kukamtishwa kitu kidogo sijui sijuiitakujwaje...etc
 
P

Positive Thinker

Senior Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
110
Likes
4
Points
35
P

Positive Thinker

Senior Member
Joined Nov 3, 2007
110 4 35
Kaka Kithuku.
Usijali nipo tayari kushiriki katika huo mchakto wako bila malipo yoyote kwani utakuwa msaada sana hapo baadae katika kuliendeleza hili libeneke.
 
Gigo

Gigo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2006
Messages
455
Likes
39
Points
45
Gigo

Gigo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2006
455 39 45
Hakuna shida...we Nitumie tu kwenye Simu Yangu kama $ 2000 basi...Thesis Yako Itakua Funga kazi...
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
Hakuna shida...we Nitumie tu kwenye Simu Yangu kama $ 2000 basi...Thesis Yako Itakua Funga kazi...
Ha ha haa Haa!!!
Hii zawadi ya Xmass kali
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
1. Naomba moderators ama owners wa hii site mniambie kama mnakubali matumizi ninayotaka kufanya ya hii site
Kithuku,

Tuwie radhi kwa kuchelewa kukujibu. Kifupi ni kuwa majukumu yanakuwa mengi hadi tunashindwa kusoma kila post. Katika pitia yangu nimekumbana na ujumbe huu na nimeonelea ni vema nikujibu haraka niwezavyo.

1. Ruksa kufanya tafiti zako kwa aidha kuuliza ama kufanya nama unayodhania ili mradi usikiuke sheria za JF. Katika tafiti zako tafadhali zingatia haya:
  • Ni kosa kubwa kuapa ama kuwaapisha wanachama wetu katika hoja zozote unazotaka wachangie katika kufanikisha tafiti zako.
  • Ni kosa kubwa kuandika jina ama majina halisi ya mmojawapo wa wanachama wetu bila hiari yake.
  • Katika tafiti zako hakikisha unasoma hoja kwa mapana na kuchambua yale yaliyo muhimu kwako. Kama hujaridhika na hoja husika omba maelezo ya ziada na chanzo cha habari ama hoja husika.
  • Si kila utakachopewa juu ya tafiti zako kitakuwa sahihi kwa asilimia 100 hivyo nakushauri kukifanyia utafiti wa ziada. Hii itakusaidia kufanya tafiti zilizo sahihi; tunakushauri uchambue hoja ama maelezo utakayopewa na tunaomba kukiri kuwa hayo yatakuwa ni mawazo ya watu na si msimamo wa JF Administration kwa ujumla wake. Hatutobeba lawama kwa kutochambua vema hoja za waliokushauri ama kukusaidia katika tafiti zako.
  • Kuomba hela ama kumlazimisha mwanachama kukuchangia ama kukutumia pesa ni kosa. Mwanachama atakayekusaidia hela atafanya hivyo kwa hiari yake (ama wewe kumtumia hela). JamboForums.com haitohusika na udanganyifu wa aina yoyote utakaofanyika katika mbadilishano wa fedha.
  • Jamboforums.com haitakuchangisha kiwango chochote cha fedha na ukifanya hivyo fanya kwa hiari yako na mapenzi yako kwa JF.
2. Utakapofungua mjadala husika tafadhali ufungue kwenye Jukwaa la Elimu ama tufahamishe kama kuna haja ya kuwa na sub-forum ya Tafiti. Tuko tayari kukusaidia katika hilo.

3. Kamwe hatutohusika (JF Administration) kwa namna yoyote katika kukwambia nani ni nani na yuko wapi. Tunasikitika endapo utakuwa na uhitaji wa hilo kwani haliwezekani kabisa.

JF haina sheria kali za kukubana katika kufanya tafiti zako kwakuwa inaheshimu mawazo ya kila mwanachama. Makosa makubwa sana ambayo tungeomba usifanye ni hayo niliyoainisha hapo juu.

Mwisho nakutakia kila la kheri katika tafiti zako na ukifanikiwa tafadhali tushirikishe. Sikukuu njema za mwisho wa mwaka.

Invisible
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
nitajitahidi kuchangia kadri ya ninavyofahamu ilikufanikisha utafiti wako,mimi nahitaji bata mzinga kwa ajili ya x mas.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,391
Likes
3,141
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,391 3,141 280
Mkuu Kithuku,
Nakuheshimu. Nadhani umepata majibu mazuri kutoka kwa wana JF wenzangu na kwa Moderatorz, kwa hiyo hebu tuletee mada ya huo utafiti ili tuendelee kuumega na kuchangia kile kidogo tulichonacho, kama kawaida ya JF.
Binafsi nipo tayari kukusaidia kwa kila hali, kwani na mie ni mtafiti ingawa nafanya utafiti katika uwanja tofauti kabisa na wa kwako.

Karibu sana.
 

Forum statistics

Threads 1,238,415
Members 475,954
Posts 29,319,703