Ombi kwa Wakala wa Barabara (TANROADS) na Waziri wa Ujenzi


mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,095
Likes
1,938
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,095 1,938 280
Ndugu ,

Kwa heshima na taadhima, ndugu Waziri anayehusika na ujenzi wa Barabara, natoa rai yangu kuwa kufuatana na hadha ya foleni iliyopo surrender bridge Mpaka Moroco inaweza kuepukika ikiwa mtafanya yafuatayo. Mbinu iliyotumika ya ujenzi wa barabara wa Morroco -Mwenge inaweza kusaidia ikiwa mtaitumia kwa kuondoa kifusi katikati kilichopandwa maua kikawa uniformo ya barabara ya Surrender bridge to Mwenge.

Kwa kuwa barabara hii ni imara, unaweza kutumia gharama ndogo kwa kutengeneza mifereji na kubadilisha muundo wa zamani ambao maji yanapokelewa katikati.

Kwa kuondoa kifusi hiki utaokoa muada tunaoupoteza surrender asubuhi na jioni. Ni wazo tu Waziri wangu.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,790
Likes
25,151
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,790 25,151 280
Wako busy na ubomoaji wa jengo la TANESCO Ubungo, suala lako lisubiri mpaka 2020 kwenye kampeni.
 

Forum statistics

Threads 1,215,814
Members 463,420
Posts 28,560,653