Ombi kwa professors na wasomi wa Tanzania


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
20
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 20 135
Wapendwa Maprofessor na Wasomi wa Vyuo Vikuu

Acheni kugombea kwa tiketi ya CCM. Iga mfano wa Professor Baregu, Dr.Mbassa, Professor Kahigi, Profeesor Mlambiti na wengine wenye mapenzi kwa mabadiliko. Mungu atawalipa zaidi mkiwakomboa watanzania walio wengi kuliko kujali ubinafsi.

Tukipata vichwa safi katika upinzani, hakika CCM itang'oka kwa asilimia 75% mwaka 2015.

Tuanze sasa.

Nami nahitaji kadi ya CHADEMA.
 
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
361
Likes
24
Points
35
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
361 24 35
wanaJF nahitaji kadi ya uanachama chadema. naomba maelekezo ya namna mimi natokea Ilala, ofisi ziko wapi?
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
wanajf nahitaji kadi ya uanachama chadema. Naomba maelekezo ya namna mimi natokea ilala, ofisi ziko wapi?
download katiba ya chadema futa taratibu za kuanzisha tawi fungua tawi ulipo na uwasiliane na uongozi wa eneo husika mtapata kadi.
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Nakubaliana na wewe kwa 100%. Mimi ni miongoni mwao na nitaanza maandalizi mapema ya kwende kugombea huko Mbinga 2015.
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
20
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 20 135
Mie natoa onyo kali kwa Mbunge mteule wa Kigamboni. Mungu anipe uhai, tuko sambamba 2015.
 
Silas Haki

Silas Haki

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
368
Likes
3
Points
35
Silas Haki

Silas Haki

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
368 3 35
Hata mimi nasema Kigwangala ajiandae kuzolewa na mafuriko 2015 huko Nzega. Kama hatafunga buti kutatua kero za wananchi ajue itakula kwake 2015.
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
15
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 15 35
saa ya mabadiliko ni sasa, vita ya kuingoa ccm madarakani inaanzia sasa, awastaili awastaili awastaili wanaichafua ofisi yetu kubwa ya magogoni kwa kundi lao la waganga, mahawala n.k
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
415
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 415 180
CCM kwa ushauri tu, chukueni kila mnachoona kinawafaa kwa miaka hii mi5. 2015 hamna chenu...
 
popiexo

popiexo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
743
Likes
6
Points
35
popiexo

popiexo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
743 6 35
download katiba ya chadema futa taratibu za kuanzisha tawi fungua tawi ulipo na uwasiliane na uongozi wa eneo husika mtapata kadi.
Aisee hebu niambie katiba ya CHADEMA tunaidownload kutoka website gani? Maana tunamachungu sana na tunataka kuimarisha chama:israel:
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,943
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,943 299 180
wanaJF nahitaji kadi ya uanachama chadema. naomba maelekezo ya namna mimi natokea Ilala, ofisi ziko wapi?
Nakuombea uzima ufanikiwe lengo lako mkuu..

download katiba ya chadema futa taratibu za kuanzisha tawi fungua tawi ulipo na uwasiliane na uongozi wa eneo husika mtapata kadi.
Hata mimi nimekupata mkuu

Nakubaliana na wewe kwa 100%. Mimi ni miongoni mwao na nitaanza maandalizi mapema ya kwende kugombea huko Mbinga 2015.
Naam

Mie natoa onyo kali kwa Mbunge mteule wa Kigamboni. Mungu anipe uhai, tuko sambamba 2015.
Hilo nalo neno mkuu, good luck

Hata mimi nasema Kigwangala ajiandae kuzolewa na mafuriko 2015 huko Nzega. Kama hatafunga buti kutatua kero za wananchi ajue itakula kwake 2015.
Kabisa.
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,091
Likes
2,763
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,091 2,763 280
Jamani naomba utaratibu wa kuipata kadi ya CCM. Chama hiki kimenifurahisha sana. Kimewagaragaza wapinzani. WanaJamii forums sasa wamefura kwa hasira baada ya ndoto zao kuyeyuka. Niambieni jamani nitapata wapi kadi ya CCM?
 
Silas Haki

Silas Haki

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
368
Likes
3
Points
35
Silas Haki

Silas Haki

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
368 3 35
Mimi niko serious na mikakati hii ya kuing'oa CCM 2015. Naomba wana JF wenye mapenzi mema na nchi yetu na wanaotaka kuimarisha upinzani kupitia CHADEMA tuandae kikao ambapo tutakutana na kufahamiana ili tuunde timu ya operation Nyangumi itakayoanza kazi mapema kabisa mara tu baada ya uchaguzi huu. Nawasilisha hoja hii kwa uchungu usioelezeka kwa maneno tu.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,374
Likes
447
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,374 447 180
Matokeo ya sasa ya uchaguzi ni kaburi la CCM 2015
 
HKigwangalla

HKigwangalla

Verified User
Joined
Feb 6, 2008
Messages
717
Likes
23
Points
0
HKigwangalla

HKigwangalla

Verified User
Joined Feb 6, 2008
717 23 0
Silas karibu Nzega 2015 kama uko tayari kushindana na mimi!na mimi natangazA nia ya kugombea ubunge nzega 2015! Kwa miradi ya maendeleo niliyokusudia, kwa uwezo wangu wa kufuatilia utekelezaji wa sera za chama changu sidhani kama utafua dafu labda utafute jimbo lingine legelege! Nzega itakuwa ngumu sana kwako ndg yangu!

Nakushauri u-track my record ili ujue Kigwangala ni mtu wa aina gani ndipo uanze mkakati wako usije ukapoteza muda wako bure tu!

Matokeo ya sasa ya uchaguzi ni kaburi la CCM 2015
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Silas karibu Nzega 2015 kama uko tayari kushindana na mimi!na mimi natangazA nia ya kugombea ubunge nzega 2015! Kwa miradi ya maendeleo niliyokusudia, kwa uwezo wangu wa kufuatilia utekelezaji wa sera za chama changu sidhani kama utafua dafu labda utafute jimbo lingine legelege! Nzega itakuwa ngumu sana kwako ndg yangu!

Nakushauri u-track my record ili ujue Kigwangala ni mtu wa aina gani ndipo uanze mkakati wako usije ukapoteza muda wako bure tu!
Mwenye kufanya mambo huwa hajisifu bali husifiwa kwani unapomdharau mwezio hujui atakuja na nini litakalokushinda wewe. La msingi wewe ni bora ukafanya kazi ya maana huko Nzega ili akija jamaa asifue dafu. Ni ushauri tu Mh. Hamisi
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
Wapendwa Maprofessor na Wasomi wa Vyuo Vikuu

Acheni kugombea kwa tiketi ya CCM. Iga mfano wa Professor Baregu, Dr.Mbassa, Professor Kahigi, Profeesor Mlambiti na wengine wenye mapenzi kwa mabadiliko. Mungu atawalipa zaidi mkiwakomboa watanzania walio wengi kuliko kujali ubinafsi.

Tukipata vichwa safi katika upinzani, hakika CCM itang'oka kwa asilimia 75% mwaka 2015.

Tuanze sasa.

Nami nahitaji kadi ya CHADEMA.
Wasomi hawaihitaji kujiunga na chama na siasa kwani itikadi za kisomi ni kuwa unasimamia principles za fairness and truth. Kujiunga na chama fulani cha siasa ni kuhama kutoka kuwa msomi na kuwa mwanasiasa. Kuna msemo mmoja maarufu unasema " A Politician is a failed academician" . Hivyo sidhani Tanzania inahitaji wasomi kujiunga na chama fulani cha siasa bali ni suala la Watanzania kujitoa katika limbi la ujinga na kuelewa nini kinaendelea. Kwani tukiwa na taifa lenye kujua nini kinaendelea nadhani changes will come otherwise hata wasomi wote wakijiunga na chadema hakuna changes zozote zitatokea Tanzania. Kumbuka wanaopiga kura tanzania si wasomi pekee bali watanzania wenye kujua na wasiojua kusoma.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
131
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 131 160
Jamani naomba utaratibu wa kuipata kadi ya CCM. Chama hiki kimenifurahisha sana. Kimewagaragaza wapinzani. WanaJamii forums sasa wamefura kwa hasira baada ya ndoto zao kuyeyuka. Niambieni jamani nitapata wapi kadi ya CCM?
zinapatikana kwa shekhe yahaya
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
131
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 131 160
Wasomi hawaihitaji kujiunga na chama na siasa kwani itikadi za kisomi ni kuwa unasimamia principles za fairness and truth. Kujiunga na chama fulani cha siasa ni kuhama kutoka kuwa msomi na kuwa mwanasiasa. Kuna msemo mmoja maarufu unasema " A Politician is a failed academician" . Hivyo sidhani Tanzania inahitaji wasomi kujiunga na chama fulani cha siasa bali ni suala la Watanzania kujitoa katika limbi la ujinga na kuelewa nini kinaendelea. Kwani tukiwa na taifa lenye kujua nini kinaendelea nadhani changes will come otherwise hata wasomi wote wakijiunga na chadema hakuna changes zozote zitatokea Tanzania. Kumbuka wanaopiga kura tanzania si wasomi pekee bali watanzania wenye kujua na wasiojua kusoma.
mkuu,
kukopi mawazo ya watu wengine na kuyachukuli kuwa ni final ni mbaya, na wewe ukiwa ni msomi unakubariana na huo msemo
wenye mapungufu ya fikra hapo
kwenye bold red?
 
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
5,106
Likes
49
Points
145
M

Mdondoaji

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
5,106 49 145
mkuu,
kukopi mawazo ya watu wengine na kuyachukuli kuwa ni final ni mbaya, na wewe ukiwa ni msomi unakubariana na huo msemo
wenye mapungufu ya fikra hapo
kwenye bold red?
Mkuu ni mtazamo wa kwangu sijasema kuwa ni final but huo msemo unasemwa sana na wasomi wengi. Huwezi kuwa msomi unafata principles za kisomi halafu ukawa unakuwa mwanasiasa, lazima utakuwa unapindisha pindisha maneno tu kutetea hoja zako.
 
M

muhulo

Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
M

muhulo

Member
Joined Jul 15, 2010
43 0 0
Wasomi hawaihitaji kujiunga na chama na siasa kwani itikadi za kisomi ni kuwa unasimamia principles za fairness and truth. Kujiunga na chama fulani cha siasa ni kuhama kutoka kuwa msomi na kuwa mwanasiasa. Kuna msemo mmoja maarufu unasema " A Politician is a failed academician" . Hivyo sidhani Tanzania inahitaji wasomi kujiunga na chama fulani cha siasa bali ni suala la Watanzania kujitoa katika limbi la ujinga na kuelewa nini kinaendelea. Kwani tukiwa na taifa lenye kujua nini kinaendelea nadhani changes will come otherwise hata wasomi wote wakijiunga na chadema hakuna changes zozote zitatokea Tanzania. Kumbuka wanaopiga kura tanzania si wasomi pekee bali watanzania wenye kujua na wasiojua kusoma.
Kitu kikubwa ambacho wanaweza kusaidia kwa mtazamo wangu ni kuzungumzia mapungufu ya katiba tunayo tumia kwa sasa na kuunga mkono
watu wote wanaopigania usawa katika medani za siasa. Naamini wanaweza kuanzisha motion ya mabadiliko ya katiba kwa manufaa ya taifa na siyo chama fulani, kwani TZ ni yetu wote. Kama inakufever sasa hivi ujue kuna wanaoumia na ipo siku itakugeuka kama sio wewe basi kizazi chako.
 

Forum statistics

Threads 1,213,085
Members 461,948
Posts 28,466,458