Ombi kwa Mh Mbowe,Mh Lema,Mh Lissu na Mh Dr. Slaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi kwa Mh Mbowe,Mh Lema,Mh Lissu na Mh Dr. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Jul 28, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunaomba mchukue hatua haraka, msipochukua Hatua za haraka kulinusuru Taifa basi Watanzania waliochoka saaaana na haya maisha watatafuta mbadala wa Kupata Haki yetu.Nyie tumewapa dhamana ya kuongoza mapambano dhidi ya udhalimu,uozo unaofanywa na Ccm na Viongozi wake woooote.Basi tutachukua sheria mkononi na msije juta na kurudi kujilahumu kabisa.Naomba kuwasilisha.
     
  2. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 3,014
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    naunga mkono hoja
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    magamba inabidi waanze kupigika tu!
     
  4. S

    Sir-mganah Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naunga mkono hoja
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona wako kwenye mapambano. Ni mapambano gani unataka? Fafanua mkuu
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na maelezo yako mkuu,tumechoka wengine hapa na huu udhalimu
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    CCM hawajui tu
     
  8. f

    fazili JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    tuweke moto zaidi wakuu kuna haja ya kufanya tukio kabla ya 2015 manake huko mbali sana na tukisubiri tutakuwa tumeshachelewa. Peopleeeeeeeeeeees!!! Power!!!!!
     
  9. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 80
    hatua gani wachukue..sumu haijaribiwi kwa kuionja, mambo yenu ya vyama mfanye kwa uangalifu.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    naunga mkono hoja, ila naona una hasira sana Mkuu
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    <br Nani usipochukua hatua wewe kama raia?
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja kwa 100% lazma kieleweke 2
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaunga mkono hoja gani hapo? Naomba nami nieleweshwe ili niamue kama kuunga mkono ama la.
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,569
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Inahtaj uwe na mtindio wa ubongo ili kuendana fikra za magamba
     
  15. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 633
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    teeeh....teeeh jamani tufanye kweli acheni kuunga mkono hoja.Muda utafika tu na mipaka yote itatuona tukipita na kigodoro tu kuelekea Rwanda tayari kwa makazi mapya kama wao walivyofanya kwetu Ngara.Teeeh...teeeh.
     
  16. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,743
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kweli sumu aijalibiwi kwa kulambwa na usitukane mamba ujavuka mto.Watanzania watapata haki zao hivyohivyo kwa kuwasukuma wabunge wa CCM kwa mbinu nyingi tu.Kwani waliamini kama Chadema wangeweza kucheza karata nzuri kama hizi tunazo ziona kupitia bungeni.Walizuia maandamano ya CDM sasa kinachoendelaea bungeni ni mwenendo huo huo wa kufikisha sauti ya umma.
     
  17. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,261
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ngara hatuvuki ila siku ikifika hao CCM wakae mkao wa kukimbia nchi, ninahasira nao sana!
     
  18. w

    woyowoyo Senior Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu tambua serikali haijaenda likizo
     
  19. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 888
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    brother....Be the change that you want to see in the world.*pigania haki yako popote pale ulipo na wasaidie wasiyojiweza kuitafuta hiyo haki kwa gharama yeyote ile, usisubiri chadema hata wewe unaweza.
     
  20. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,956
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha kweli..CCM wamegawana nchi! lazima tuchukue hatua
     
Loading...