Ombi! Kamanda Ngongo Muombe Radhi Mh Lema (Mb) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi! Kamanda Ngongo Muombe Radhi Mh Lema (Mb)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Albedo, Nov 1, 2010.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kamanda Ngongo leo umefanya kitu ambacho kama kwa Bahati Mbaya Batilda angetangazwa Mshindi basi Roho ya Mh Lema (Mb) ingekuwa kwenye Hatari sana

    Fitna Uliyomzushia Ng Lema kwamba Ameuza Ubunge Ilikuwa ni Mbaya sana kwa maana ungeweza kuchochea Chuki kwa wana Chadema juu ya Mbunge wao bw Lema, Kwa Kweli hii ni Dhambi sawa sawa na Kuua

    Najua Humpendi bwana Lema kiasi cha Kutuaminisha kwa eti bw Lymo wa TLP angeweza kushinda

    Naomba Ufanye Uungwana na Kumuomba Radhi bw Lema hasa kwa Tuhuma Ulizompa leo Ambazo zilianza kupandikiza hata Chuki kwa wana JF Wapenda maendeleo na Mabadiliko
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,854
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    Aomba radhi pia vichwa vyote makini vilivyopata madoa ya sumu yake hiyo
     
  3. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,080
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 135
    Ngongo kama uko civilized kweli fuata ushauri uombe msamaha manake watu walikuonya kuhusu hiyo fitna juu ya Lema...
     
  4. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,685
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ngongo uko wapi? Njoo hapa uombe radhi. Kubali tu yaishe mwanawane.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,813
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli ile dhana ya kwamba lema ameuza jimbo ingeweza kumletea mauti yake
     
  6. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Si dhani tu ingalikuwa mauti ya lema bali kuanzia Batilda,Na Lowassa aliye jipeleka pale

     
Loading...