Omary Jumanne Salum, mkurugenzi mpya wa SIDO

grand-mal

JF-Expert Member
Feb 22, 2013
337
0
Rais Jakaya Kikwete amenteua Omary Jumanne Salum kuwa mkurugenzi mpya wa SIDO.

Tahadhari:
Ameteua kwa kuzingatia uwezo wa mteuliwa na si sababu nyingine.
 

Kichakoro

JF-Expert Member
Sep 10, 2008
2,329
2,000
Mkuu tupe walau wasifu wake kidogo, alikua anafanya wapi amewahi kushika nyadhifa gani, elimu yake n.k. SIDO ni shirika muhimu sana kwa uchumi wa Tanzania lakini limeshindwa kufanya majukumu yake kama matakwa sheria ya kuanzisha shirika yalivyoanisha. So tungependa kufahamu umakini wa mdau aliyepewa shirika hilo.
 

mugayasida

JF-Expert Member
Nov 3, 2012
482
0
Rais Jakaya Kikwete amenteua Omary Jumanne Salum kuwa mkurugenzi mpya wa SIDO.

Tahadhari:
Ameteua kwa kuzingatia uwezo wa mteuliwa na si sababu nyingine.
Certain religions are demonic, those belongs to demons and criminals are practicing it. Criminal religion can be a source of certain appointments.
 

Chipukizi

JF-Expert Member
Mar 12, 2009
2,847
2,000
Some trust in their war chariots and others in their horses but we will trust the power of the lord our God.They will plant but will not eat.they will marry but their wife will nurse your babies.So Be not Be Afraid
 

naumbu

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
4,710
2,000
Dah Ole Saigarai ametoswa pamoja na kukaimu muda mrefu Ukurugenzi na uzoefu wake ndani ya Sido
 

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,338
1,225
Anaitwa Eng. Omari Jumanne Bakari na si (Salum)
Eng. Bakari ni Mtafiti mwandamizi katika tume ya Sayansi &Teknolojia Tanzania , kabla ya uteuzi .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom