OMAR LAMBI amefariki


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
110
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 110 0


Asalaam alykum,

Ndugu zangu, kwa huzuni nawapa taarifa kuwa ndugu yetu,kaka yetu na mwenzetu Omari Lambi alifariki jana hapa London katika hospitali ya university College Hospital -Euston kutona na cancer ya kichwa "Nasopharyngeal Carlinoma" .

Omary_Lambi2.jpg

mipango ya mazishi inafanywa, punde mipango itakapokamilika tutawatangazia.

Kwa mawasiliano zaidi wasiliana na:

Almas Kassongo 079830 73526.
Adam Mgoyi 07817290269.
Mhando 00447863138725.

mazishi ya ndg yetu Bw. Omari Lambi yatafanyika leo kwenye makaburi yaliyopo; Gardens of Peace,Elmbridge Road, Hainault, Ilford, Essex, IG6 3SW.


Kituo cha Treni cha Karibu ni Hainault Station, Central Line.



Wanaume wanaombwa kwenda makaburini moja kwa moja ambako pia ndipo atakaposwaliwa marehemu.

Wanawake watakuwa na kisomo kitakachofanyika kuanzia saa 5 Asubuhi; 266-268 High Street North, Manor Park, London, E12 6SB.

Taarifa hii Imetolewa na kamati ya Msiba



Akiwa hapa Uingereza, Marehemu alikuwa na Master ya Strategic Management na mwezi wa tisa mwaka huu alikuwa yupo mbioni kuchukua PHD.


Wakati wa uhai wake alikuwa ni kiongozi wa mfano na aliyejitolea muda wake kwa ajilio ya kufanikisha masuala mbalinmbali yenye faida kwa Watanzania wenzake na Taifa kwa ujumla.


Wana JF tumemempoteza mwanachama mTanzania mzalendo ambae alikuwa na mchango mkubwa kwenye kwenye mijadala mbali mbali humu ndani.

Ili kufanikisha mazishi ya marehemu, tunaomba michango yenu ya hali na mali, kwa kuweka michango katika akaunti:

Account No: 13258960
Sort Code: 30-84-12
Jina/Name: Mr. Said S. Surur
Bank: Lloyds TSB

Wabillahi Taufiq


Innaa Lilahi wa Inna Illahi Raajuun
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,698
Likes
239
Points
160
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,698 239 160
R.I.P
Apumzike kwa Amani
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0


Asalaam alykum,

Ndugu zangu, kwa huzuni nawapa taarifa kuwa ndugu yetu,kaka yetu na mwenzetu Omari Lambi alifariki jana hapa London na inshaalah taarifa za msiba tutawaletea kadri muda unavyozidi kwenda


mipango ya mazishi inafanywa, punde mipango itakapokamilika tutawatangazia.

Kwa mawasiliano zaidi wasiliana na:

Almas Kassongo 079830 73526.
Adam Mgoyi 07817290269.
Mhando 00447863138725.

Wabillahi Taufiq


Innaa Lilahi wa Inna Illahi Raajuun
Innaa Lilahi wa Inna Illahi Raajuun.
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
22
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 22 0
ametangulia, na wote tutaelekea huko siku moja.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,260
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,260 280
Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi~AMEN
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
26
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 26 0
Mungu amlaze mahali pema peponi.
 
R

Rodelite

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2007
Messages
320
Likes
3
Points
35
R

Rodelite

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2007
320 3 35
Mungu amlaze mahali pema peponi.
Amina.
 
mwanasayansi

mwanasayansi

Member
Joined
Feb 8, 2008
Messages
12
Likes
0
Points
0
mwanasayansi

mwanasayansi

Member
Joined Feb 8, 2008
12 0 0


Asalaam alykum,

Ndugu zangu, kwa huzuni nawapa taarifa kuwa ndugu yetu,kaka yetu na mwenzetu Omari Lambi alifariki jana hapa London na inshaalah taarifa za msiba tutawaletea kadri muda unavyozidi kwenda


mipango ya mazishi inafanywa, punde mipango itakapokamilika tutawatangazia.

Kwa mawasiliano zaidi wasiliana na:

Almas Kassongo 079830 73526.
Adam Mgoyi 07817290269.
Mhando 00447863138725.

Wabillahi Taufiq


Innaa Lilahi wa Inna Illahi Raajuun
Waaleikum salaam yaa GT
INNALILLAH WA INNA ILAYHI RAJIUG'UN
Jazaakallah kheir kwa taarifa

ALLAH ajaalie kuwa ni ukumbusho wa kujiandaa na hiyo safari kwa tuliobaki,tuombe msamaha kwa ALLAH na kufuatiza mema.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,117
Likes
72
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,117 72 145
mungu amlaze pahala pema peponi

na wafiwa mola awape moyo wa subira
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
70
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 70 145
Poleni sana wafiwa.

Bwana alitoa na sasa ametwaa. Jina lake lihidimiwe! Amen
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Man who is born of a woman is few of days and full of trouble.
He comes out like a flower and withers.
Poleni wafiwa
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
R.I.P, Poleni sana wafiwa!!!
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Tunamuombea mwenyezi mungu amuepushe na adhabu za kabri
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,800
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,800 280
Mungu aipe faraja familia yake kipindi hiki kigumu
 
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
643
Likes
6
Points
0
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
643 6 0


Asalaam alykum,

Ndugu zangu, kwa huzuni nawapa taarifa kuwa ndugu yetu,kaka yetu na mwenzetu Omari Lambi alifariki jana hapa London na inshaalah taarifa za msiba tutawaletea kadri muda unavyozidi kwenda


mipango ya mazishi inafanywa, punde mipango itakapokamilika tutawatangazia.

Kwa mawasiliano zaidi wasiliana na:

Almas Kassongo 079830 73526.
Adam Mgoyi 07817290269.
Mhando 00447863138725.

Wabillahi Taufiq


Innaa Lilahi wa Inna Illahi Raajuun
BWANA ALITOA BWANA AMETWAA JINA LA BWANA LIBALIKIWE
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,758
Likes
7,647
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,758 7,647 280
Poleni ndugu zetu kwa msiba huo. Mungu awafarije wakati huu wa majonzi na awe kwenu mwanga na nuru wakati huu giza.

M.M.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
110
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 110 0
Nilitaka kuwafahamisha kuwa marehemu pamoja na mambo mengine alikuwa ni ACTIVE member wa JF

jamani mwenye uwezo basi napenda kuwafahamisha kuwa mazishi yako kule GARDEN OF PEACE kule HAINAULT

Ilford, Essex, IG6 3SW. Kituo cha Treni cha Karibu ni Hainault Station, Central Line. Wanaume wanaombwa kwenda makaburini moja kwa moja ambako pia ndipo atakaposwaliwa marehemu.

Wanawake watakuwa na kisomo kitakachofanyika kuanzia saa 5 Asubuhi; 266-268 High Street North, Manor Park, London, E12 6SB.

WABILLAHI TAUFIQ
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,451
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,451 0 145
Poleni sana wafiwa......mwenyezi mungu amrehemu ndugu yetu na apumzike kwa amani.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
110
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 110 0
Asalaam Alykum

Taarifa ni kuwa alhamdullihal tumemzika kaka yetu Omari Lambi na inshaalah kutakuwa na KHITMA siku ya juma pili saa nane mchan ILFORD, EAST LONDON

Address kamili nitawapa punde nitakapopewa

zaidi ya hayo kwa niaba ya wafiwa tunatoa shukrani za dhati kwa wote ambao walijumuika kwa namna moja au nyingike katika kipindi cha ujonjwa mpaka alipotutoka ndugu yetu

Michango bado inaendelea na zaidi ya hayo tunaombwa tuzidi kumuombea marehemu duah halikadhalika na sisi tuombeane duah inli Mwenyezi Mungu amfanyie weepesi na sisi vile vile ambao wote tuko safarini

taarifa za address ya pale kwenye Khitma nitawapa baadae inshaalah au kama kutakuwa na mtu mwenye address ya pale ilford basi nashauri aipost.


wabillahi taufiq
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,758
Likes
7,647
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,758 7,647 280
Tunashukuru sana kwa kutuhabarisha hivyo ndugu yetu na tunawapeni pole sana.
 

Forum statistics

Threads 1,215,694
Members 463,371
Posts 28,557,035