Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole wenu chaka chua matokeo (ccm) leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NINAHASIRA, Nov 10, 2010.

  1. N

    NINAHASIRA Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna cku ambayo ccm(chaka chua matokeo) mtafanya makosa na kuliacha bunge likaongozwa na fisadi ni leo!! Sasa kazi kwenu mtuletee huyo vgcent wenu!! Cjui hilo bunge litakuwaje!!
     
Loading...