Ole Sendeka: Kama kweli Shigongo anaidai CCM afike ofisini, sio kulalamika mitandaoni


gasto genaro

gasto genaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2014
Messages
780
Likes
550
Points
180
gasto genaro

gasto genaro

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2014
780 550 180
Salaam wanajamvi,

Nimezipata fununu kuwa, Shigongo kaahidiwa kulipwa na CCM.

Shigongo ambaye aliahidi katika andiko lake la jana kwenye gazeti la Wikienda kuwa, leo angekitaja kiwango anachowadai CCM, ameahidiwa kulipwa hivyo atapiga kimya na hatotaja anadai shilingi ngapi

Nimepata fununu kuwa gazeti la Mwananchi ndiyo limeripoti habari hii.

Kwa mliolisoma gazeti hilo, kuna ukweli?

========

Dar es Salaam. Mfanyabiashara wa jijini Dar es Salaam, Eric Shigongo na CCM wamefikia makubaliano ya malipo ya deni analokidai chama hicho tawala baada ya awali kuilalamikia sekretarieti kuwa inampuuza.

Shigongo, anayemiliki magazeti na hoteli alilalamika kwenye ukurasa wake wa facebook na malalamiko hayo kuchapishwa kwenye gazeti moja la kila wiki kuwa aliingia mkataba wa biashara na CCM wakati wa Uchaguzi Mkuu uliopita, lakini chama hicho kimeshindwa kutekeleza wajibu wake na anapowatafuta wajumbe wa sekretarieti wamekuwa wakimzungusha.

Hata hivyo, Shigongo hakutaja kiasi cha fedha anachoidai CCM wala aina ya biashara aliyofanya nayo, zaidi ya kueleza kuwa makala hiyo ingekuwa na mwendelezo.

Lakini jana alifikia makubaliano na CCM. “Nimeitwa na viongozi wa CCM na tumekubaliana jinsi ya kumaliza tatizo hili,” alisema Shigongo kwa ufupi alipotafutwa na Mwananchi jana jioni.

Awali jana mchana akizungumza kuhusu malalamiko hayo, msemaji wa CCM, Christopher Ole Sendeka alisema chama chake hakijapokea barua yoyote kutoka kwa Shigongo na akamtaka awasilishe nyaraka zake iwapo alifanya kazi na chama hicho wakati wa Uchaguzi Mkuu.

Ole Sendeka alisema utaratibu wa kudaiana uko wazi na anayedai, hupaswa kukutana na anayemdai na akasisitiza kuwa endapo Shigongo anakidai chama hicho, awasilishe madai yake sambamba na mikataba aliyoingia badala ya kulalamika kwenye vyombo vya habari.

“Sitegemei alalamike kwenye mitandao ya kijamii wala kwenye vyombo vyake vya habari. Kama kweli anatudai, taratibu za kudaiana zipo wazi. Afike ofisi zetu akiwa na barua yake ya madai, mikataba ya makubaliano ya kufanya kazi na kiasi cha fedha anazotudai,” alisema.

Katika madai yake, Shigongo alisema juhudi za kumpata Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana ziligonga mwamba, wakati mtu pekee aliyekuwa akimkuta ofisi ndogo za chama hicho, Zakhia Meghji, ambaye ni mweka hazina aliyekuwa akimtuliza kwa maneno.

Kinana alipopigiwa simu yake ya mkononi kwa nyakati tofauti, hakupatikana na pia hakujibu ujumbe mfupi wa simu aliotumiwa.

Chanzo: Mwananchi
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,795
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,795 280
Mpaka alie ndipo alipwe .....


Watu walifirisi nchi ili waendelee kukaa madarakani hatari sana......

Hii nchi ina laana ya wizi Wa kura utawatafuna.......
 
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2016
Messages
2,345
Likes
1,041
Points
280
Age
61
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2016
2,345 1,041 280
A hadi hewaaas
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
Kwani kuna nini kinaendelea jamani .............???
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,553
Likes
6,660
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,553 6,660 280
sasa napata akili kwa nini MULAA hajashikwa kwa tuhuma za mauaji yale, huenda nae alikopesha chama akaambiwe ajilipe kwa kumaliza tembo wetu, haijapata kutokea kesi ya meno ya tembo ikalipwa kwa fidia, na kesi ya mauaji polisi wapige kimya kweli? kuna deni linafidiwa hapa si bure.
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,394
Likes
27,425
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,394 27,425 280
Dar es Salaam. Mfanyabiashara wa jijini Dar es Salaam, Eric Shigongo na CCM wamefikia makubaliano ya malipo ya deni analokidai chama hicho tawala baada ya awali kuilalamikia sekretarieti kuwa inampuuza.

Shigongo, anayemiliki magazeti na hoteli alilalamika kwenye ukurasa wake wa facebook na malalamiko hayo kuchapishwa kwenye gazeti moja la kila wiki kuwa aliingia mkataba wa biashara na CCM wakati wa Uchaguzi Mkuu uliopita, lakini chama hicho kimeshindwa kutekeleza wajibu wake na anapowatafuta wajumbe wa sekretarieti wamekuwa wakimzungusha.

Hata hivyo, Shigongo hakutaja kiasi cha fedha anachoidai CCM wala aina ya biashara aliyofanya nayo, zaidi ya kueleza kuwa makala hiyo ingekuwa na mwendelezo.

Lakini jana alifikia makubaliano na CCM. “Nimeitwa na viongozi wa CCM na tumekubaliana jinsi ya kumaliza tatizo hili,” alisema Shigongo kwa ufupi alipotafutwa na Mwananchi jana jioni.

Awali jana mchana akizungumza kuhusu malalamiko hayo, msemaji wa CCM, Christopher Ole Sendeka alisema chama chake hakijapokea barua yoyote kutoka kwa Shigongo na akamtaka awasilishe nyaraka zake iwapo alifanya kazi na chama hicho wakati wa Uchaguzi Mkuu.

Ole Sendeka alisema utaratibu wa kudaiana uko wazi na anayedai, hupaswa kukutana na anayemdai na akasisitiza kuwa endapo Shigongo anakidai chama hicho, awasilishe madai yake sambamba na mikataba aliyoingia badala ya kulalamika kwenye vyombo vya habari.


“Sitegemei alalamike kwenye mitandao ya kijamii wala kwenye vyombo vyake vya habari. Kama kweli anatudai, taratibu za kudaiana zipo wazi. Afike ofisi zetu akiwa na barua yake ya madai, mikataba ya makubaliano ya kufanya kazi na kiasi cha fedha anazotudai,” alisema.

Katika madai yake, Shigongo alisema juhudi za kumpata Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana ziligonga mwamba, wakati mtu pekee aliyekuwa akimkuta ofisi ndogo za chama hicho, Zakhia Meghji, ambaye ni mweka hazina aliyekuwa akimtuliza kwa maneno.

Kinana alipopigiwa simu yake ya mkononi kwa nyakati tofauti, hakupatikana na pia hakujibu ujumbe mfupi wa simu aliotumiwa.

Chanzo:Mwananchi
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Deni la Shigongo inawezekana lilikuwa halijulikani na Chama.Sasa aende kuonana na mtaalamu wa Propaganda.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Asisahau kutujuza walichoafikiana kama alivyotujuza kuhusu uwepo wa deni.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,175
Likes
6,630
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,175 6,630 280
Hivi ukipewa pesa za 'kazi maalumu' kama zile za kubrashia viatu unadhani accountability yake itaonekana popote!?
Ndio maana wazungu wanapinga sana rushwa na hao wachina wanakupiga risasi kabisa kwa kujihusisha nayo.
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
2,096
Likes
803
Points
280
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
2,096 803 280
Malalamiko yake yamesikika kupitia vyombo vyake vya habari na mitandao. Wengine waige mfano huo wa kudai
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,455
Likes
74,105
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,455 74,105 280
Alafu mwenyekiti wao anavyodhalilisha wengine kwa madeni kumbe yeye na chama chake nao wamejaa madeni tu!
 

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417