Ole millya kutua ndani ya jimbo la lushoto alhamisi tarehe 24/05/2012 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole millya kutua ndani ya jimbo la lushoto alhamisi tarehe 24/05/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbelwa Germano, May 21, 2012.

  1. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TAARIFA YA UJIO WA KAMANDA OLE MILLYA JIMBO LA LUSHOTO TAREHE 24/05/2012
    _____________________________________


    Napenda kutoa taarifa kwa wanachama/wafuasi wa CHADEMA kwamba, siku ya alhamisi tarehe 24/05/2012 Kamanda Ole Millya atawasili jimbo la lushoto-wilaya ya Lushoto, Mkoa wa Tanga kwa ajili ya ufunguzi wa matawi ya chama pamoja na kufanya Mkutano mkubwa wa hadhara eneo la soko kuu la Lushoto.

    Ufunguzi wa matawi utaanza siku inayofuata ya tarehe 25/05/2012, ikifuatiwa na mkutano wa hadhara kuanzia saa nane mchana eneo la soko kuu la Lushoto karibu na benki ya NMB. Mkutano huu pia unalenga kupokea wanachama wapya katika mwendelezo wa operesheni kabambe ya "Vua Gamba, Vaa Gwanda" katika kukidhi hitaji la vuguvugu la mabadiliko nchini.

    Vilevile Kamanda Millya atatumia fursa hii kuzungumza na wahitimu wa mwaka wa tatu na wanachama wa CDM wa chuo kishiriki cha Tumaini, Sebastian Kolowa, pamoja na kufanya ufunguzi wa tawi la wanachama wa CDM wa Chuo cha usimamizi wa Mahakama(IJA) na chuo cha ustawi wa jamii Mabugai.


    Hakika Tutashinda,
    Germano MBELWA

    ------------------------------
    Katibu Mwenezi
    Jimbo la Lushoto.

     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Nape,endelea kuimba cdm ni chama cha kikanda,cha ukoo,cha msimu,cha kidini na unavyoweza kuimba.kwetu sisi huu ndio wakati wa ukombozi........
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Aluta Continua......
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,003
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Salute sana makamanda ...karibu panakucha!
     
  5. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All the best kamanda Millya......pipoz.............................
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri makamanda, tunakaba kila kona. Bado kuna operation ya 'piga kura, linda kura'... 2015 lazima tuwatoe magamba. M4C Forever...
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,633
    Likes Received: 13,808
    Trophy Points: 280
    Mbelwa, msisahau kuwapeleka makamanda hadi Kwemakame, Malibwi hadi Kwekanga ili watu wavue gamba na kuvaa gwanda. Kule kuna watu wanadhani chama pekee ni CCM na hakuna Mbunge kama Shekifu. Watu waamshwe.
     
  8. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,179
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mgosi umesaha lukozi,mlalo na mkuzi!
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,915
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    .
    Molemo.

    "Aluta Continua, Victoria Acerta" ... (The struggle continues, victory is certain)

    .
     
  10. m

    mashimbamang'oma Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda Hongeri kwa kuandaa huo mkutano.. Pia ikiwezekana Mwombeni Millya aje na Diwan aliyejivua Gamba Mawazo na Ally Bananga... Hawa watu watawapen chakula cha akili... Hakika mtapikwa na mtaiva... Last week Alhamis walitulisha hapa IAA hakika kila mtu aliondoka pale na kitu... Ikiwezekana Hata Lema mwaliken...
     
  11. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hongereni makamanda,kazeni uzi usikatike,fikeni hadi Ngwelo kwani wanachama wanahamu sana ya operation ya Vua gamba vaa gwanda.TUPO PAMOJA SANA NA NGUVU NYINGI ZIWAENEE.
     
  12. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Kamanda millya nakuaminia..karibu.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Tunashida sana na Monduli, Simanjiro, Kiteto na Ngorongoro Milya fanya mchakato bana.
     
  14. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,146
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Pamoja sana makamanda wa ta ila usisahau coverage ya huo mkutano hapa jf
     
Loading...