Old is Gold: Good music never dies

Mhenga nakuonaa

Mhenga originale.

Furahia siku yako na ngoma hii. Best of Me - Anthony Hamilton..Siyo kihenga kivilee ila umetulia



It’s simple, I love it, having you near me, having you here
Our conversations, outrageous
You smile, and I smile then I say
Boo, this getting personal, personal, personal
Let’s stay for a while and play
Girl let’s make this a moment

Giving you the best of me, amazing, lady, amazing, baby
Having you close to me, amazing, outrageous
Give your best to me

Good morning, here’s breakfast
Lost track of time but, we had a ball
Let’s catch a movie, then dinner
Tonight’s the night we’ll
Just wild, and stay, hey
Let’s stay personal, personal, personal
Let’s stay for a while and play
Such a beautiful moment

Giving you the best of me, amazing, amazing
Having you close to me, amazing, outrageous
Give your best to me
Giving you the best of me, amazing, amazing
Having you close to me, amazing, outrageous
Give your best to me

Giving you the best of me, amazing, amazing
Having you close to me, amazing, outrageous
Give your best to me
Giving you the best of me, amazing, amazing
Having you close to me, amazing, outrageous
Give your best to me
 
Wakuu kuna wimbo unaimba ""THIS IS,THIS THE SHAWDOWN THIS IS THE SHAWDOWN WE, YOU AND ME"" ni sauti ya mwanadada naomba kujua unaitwaje au mwenye nayo anisaidie plz plz plz nimeusaka mno bila mafanikio yoyt.
 
h
Wakuu kuna wimbo unaimba ""THIS IS,THIS THE SHAWDOWN THIS IS THE SHAWDOWN WE, YOU AND ME"" ni sauti ya mwanadada naomba kujua unaitwaje au mwenye nayo anisaidie plz plz plz nimeusaka mno bila mafanikio yoyt.
hiyo nyimbo ata wale madj wazamani awajui nani kapiga hadi sasa mkuu
 
Bila shaka wimbo huo ni "Showdown" wa Pulse featuring Adele Bertei.
Kwa mara ya kwanza niliusikia kwenye Mtaa wa Mangoma chini ya Legend John Dilinga Matlou (Dj JD). Shukrani kwake.
Wakuu kuna wimbo unaimba ""THIS IS,THIS THE SHAWDOWN THIS IS THE SHAWDOWN WE, YOU AND ME"" ni sauti ya mwanadada naomba kujua unaitwaje au mwenye nayo anisaidie plz plz plz nimeusaka mno bila mafanikio yoyt.
 
Bila shaka wimbo huo ni "Showdown" wa Pulse featuring Adele Bertei.
Kwa mara ya kwanza niliusikia kwenye Mtaa wa Mangoma chini ya Legend John Dilinga Matlou (Dj JD). Shukrani kwake.
ndo wenyewe aisee!!!. sijui nikulipe nini mkuu nimeusaka weee!! bila mafanikio barikiwa sn ndugu.4 the 1 time hata mim nimeusikia radio1 [mtaa wa mangoma] ukigongwa na legend mwenyewe dj jd sijui yuko wap huyu jamaa siku hz.
 
WARDA ...Muimbaji mahiri wa Masri...Hakina Music za EYGPT zilikua ni band zenye kujua kupiga vinanda pia sauti music ni hatari....alikua na band ya wati 100..hamna electronics..ni manual equipment na umahiri wa team yake

Huyu nimemsikiliza sana miaka ya 80 alikuwa anaitwa Warda al jazairiya asili yake ni Algeria
She was so beautiful
 
YouTube - James Ingram - Always (live)

Yeah! Muziki we acha tu BJ! Miye uko kwenye damu! :) Ukisikia hii in DA CLUB ni lazima unyanyuke!
This song aisee!
wakati naanza kuusikia huu wimbo redioni nilikua nahisi ni mzungu ndio kaimba ila nilivyokuja kujua ni african-american nilifurahi sana,

hawa blacks walikua vizuri zaidi kuliko wazungu ktk kuimba, kutunga na hata kucheza muziki.

Old is ever Gold.
 
Back
Top Bottom