Okwi kuhamia Yanga - Mashabiki wa Simba ongezeni na akilizenu mauzo ya Tunisia


BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,232
Likes
434
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,232 434 180
Hata kama amuoni jamani
basi hata picha inayoendelea amwoni
kama simba aijamaliziwa deni iweje kaingia yanga na malipo kufanyika sc villa

haya mashabiki ongezeni akilizenu
kila l kheri
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,232
Likes
434
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,232 434 180
Iweje aruhusiwe kusalijiwa yanga na kupewa kibali na chama cha fufa
kazi kwenu sijui mtamdabina rage wenu loh
 
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
kiswahili mhimu sana!
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,142
Likes
2,283
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,142 2,283 280
Iweje aruhusiwe kusalijiwa yanga na kupewa kibali na chama cha fufa
kazi kwenu sijui mtamdabina rage wenu loh
Ukweli unajulikana tangu mwanzo. Pesa ya Okwi ililipwa zamani tu na watu washakula. Ila kwa kuwa klabu ya Simba ina wanachama waliojaa mihemko, hucheza kwa tune za wanasiasa. Kina mzee wa Kinesi waliliona hili wakapanga mapinduzi, wakaonekana wasaliti. Mtamkoma rage na mirindimo ya kisomali, wacha kabisa.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,074
Likes
14,000
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,074 14,000 280
Haya mambo yanachosha..
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,196
Likes
346
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,196 346 180
Ukweli unajulikana tangu mwanzo. Pesa ya Okwi ililipwa zamani tu na watu washakula. Ila kwa kuwa klabu ya Simba ina wanachama waliojaa mihemko, hucheza kwa tune za wanasiasa. Kina mzee wa Kinesi waliliona hili wakapanga mapinduzi, wakaonekana wasaliti. Mtamkoma rage na mirindimo ya kisomali, wacha kabisa.
Umepatia kweli, kwa sababu tafsiri ya Kiingereza ya neno hilo ndilo linalofaa hasa kuelezea hisia za Wanasimba kwa kiongozi wao mwenye jina hilo.
 

Forum statistics

Threads 1,249,648
Members 480,983
Posts 29,706,193