Oi jombiii msaada wakubwa kwa tulioapply diploma huwa kuna uwezekano wa kutemwa

kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
2,571
Points
2,000
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
2,571 2,000
Anahisi fb kwa watoto wenzake
 
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2014
Messages
1,933
Points
2,000
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2014
1,933 2,000
Dah nimekusoma hapo kiongozi wangu ila nitaka kufahamu tu hali ikoje coz kuna jau sana ya wanafunzi sasa nilikuwa sielewi
Cha muhimu ni kuhakikisha sifa zote ziliOainishwa unazo ikiwezekana na za ziada, yaliyobakia ni kazi ya admission officers na majaliwa ya Mungu basi
Na kuwa tayari kwa jibu lolote sio unajihakikishia nafasi kiasi kwamba unakosa option
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
2,677
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
2,677 2,000
Oi jombiii... unaendeleaje bwana!
 

Forum statistics

Threads 1,335,213
Members 512,271
Posts 32,499,264
Top