Oi jombiii msaada wakubwa kwa tulioapply diploma huwa kuna uwezekano wa kutemwa

R

Ramsey shabani

Member
Joined
Sep 5, 2019
Messages
18
Points
45
R

Ramsey shabani

Member
Joined Sep 5, 2019
18 45
Nimetokea kitm college ,ngazi ya cheti sasa nimeapply chuo kingine kusoma diploma ambacho ni NIT so nataka kujua uwezekano huwa upo wa kuingia coz na G.P.A ya 3.9
borntown-jpeg.1203164
 
chama2chawa

chama2chawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
693
Points
250
chama2chawa

chama2chawa

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
693 250
Diploma huwa ni wale waliopata angalau B grade katika gpa sinahuhakika sana ila nafikitiri ni kuanzia 3gpa kwa university ila collage nyingine huwa china ya hapo.
 
R

Ramsey shabani

Member
Joined
Sep 5, 2019
Messages
18
Points
45
R

Ramsey shabani

Member
Joined Sep 5, 2019
18 45
Diploma huwa ni wale waliopata angalau B grade katika gpa sinahuhakika sana ila nafikitiri ni kuanzia 3gpa kwa university ila collage nyingine huwa china ya hapo.
Mi na g.p.a ya 3.9 first class kwa vyuo hivi vyenye gpa ya 4.0
 
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2014
Messages
1,923
Points
2,000
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2014
1,923 2,000
Factors zinazoangaliwa sio gpa tu so kutemwa kupo sana tu
 
Abuu abdurahman

Abuu abdurahman

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Messages
275
Points
250
Abuu abdurahman

Abuu abdurahman

JF-Expert Member
Joined May 9, 2017
275 250
"Oi Jombiii "
Kizazi cha .com hichi mtihani mtupu, hajui anazungumza na watu wazima wala wale wahuni barabarani

Nawapa pole wazazi
 
R

Ramsey shabani

Member
Joined
Sep 5, 2019
Messages
18
Points
45
R

Ramsey shabani

Member
Joined Sep 5, 2019
18 45
Ulivyo mlaini hivyo ukijumlisha na matope yaliyoko sentimeta moja na nusu kuelekea ndani toka usawa wa nje wa fuvu lako la kichwa, ninaamini utaenda kuolewa wewe!
Oi kiongozi hizo dharau sasa mbaba matusi hayo au umejiskia kuandika tu skia kama shida ni caption ya kwa juu hapo hiyo imeteleza kiongozi Arusha imetuathiri hiyo lafudhi so sio unaandika tu mbaba tunaelekezana kiongozi
 

Forum statistics

Threads 1,334,598
Members 512,060
Posts 32,480,938
Top