Ogopeni vyakula vinavyouzwa supermarkets

elmagnifico

JF-Expert Member
Jul 7, 2011
8,076
2,000
Napenda kushauri watanzania wenzangu, tusipende kutumia bidhaa za supermarket sana, iwe maji, sukari, maziwa, kuku n.k

Nimegundua bidhaa nyingi zinakuwa mbovu lakini sisi tunaamini supermarket ndiko wanakouza bidhaa bora. Bidhaa nyingi zinakuwa zimepitwa muda wa matumizi yake wanafanya kubadilisha label hii inatokana na sababu ya kuwa wanaleta stock kubwa ambayo haishi kwa muda unaotakiwa.

Naongea jambo ambalo nimeshuhudia na TFDA wanalijua hili lakini hawachukui hatua kutokana na kwamba nchi iko corrupted na supermarkets nyingi zinamilikiwa na wafanya biashara ambao ni rafiki wa viongozi wa nchi hii au viongozi pia ni wana hisa.

Ni bora kununua bidhaa kutoka masoko yetu ya kiswaz au gengeni au haya maduka ya kawaida maana wale hawana uwezo wa kuagiza stock kubwa kubwa.

Mwenye kusikia na aasikie.
 

ndenga

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,761
2,000
What about upande wa bidhaa feki..maana uswahilini ndio kumejaa bidhaa feki..hasa maziwa ya watoto
 

ladyfurahia

JF-Expert Member
May 10, 2011
13,944
2,000
mkuu nimekusoma hapa asante kwa taarifa hii
Napenda kushauri watanzania wenzangu, tusipende kutumia bidhaa za supermarket sana, iwe maji, sukari, maziwa, kuku n.k
Nimegundua bidhaa nyingi zinakuwa mbovu lakini sisi tunaamini supermarket ndiko wanakouza bidhaa bora. Bidhaa nyingi zinakuwa zimepitwa muda wa matumizi yake wanafanya kubadilisha label hii inatokana na sababu ya kuwa wanaleta stock kubwa ambayo haishi kwa muda unaotakiwa.
Naongea jambo ambalo nimeshuhudia na TFDA wanalijua hili lakini hawachukui hatua kutokana na kwamba nchi iko corrupted na supermarkets nyingi zinamilikiwa na wafanya biashara ambao ni rafiki wa viongozi wa nchi hii au viongozi pia ni wana hisa.
Ni bora kununua bidhaa kutoka masoko yetu ya kiswaz au gengeni au haya maduka ya kawaida maana wale hawana uwezo wa kuagiza stock kubwa kubwa.
Mwenye kusikia na aasikie...
 

ladyfurahia

JF-Expert Member
May 10, 2011
13,944
2,000
yaani hakuna pa kukimbilia ndugu yaani kotekote kuna faida na hasara pia ila naona uswahiliini ndiko kuzur zaidi
What about upande wa bidhaa feki..maana uswahilini ndio kumejaa bidhaa feki..hasa maziwa ya watoto
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,164
2,000
Ni ulimbukeni tu,Kuna bidhaa za kununua supermarket,kuku wote wazuri wa kienyeji katika masoko yetu,mtu anaenda kununua kuku supermarket ambaye amewekwa katika majokofu miezi 6?...ama kweli ushamba mzigo...
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,449
2,000
siwezi kuliacha embe la jero tandale kisa embe la buku mbili shoprite

huu ni ukweli hutaki unaacha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom