Ofisi za benchmark production zimeungua moto...madam rita iibiwa mil.5+funguo za gari.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi za benchmark production zimeungua moto...madam rita iibiwa mil.5+funguo za gari....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Aug 17, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kuna Habari zinasema kuwa ni ofisi za benchmark production waandaaji wa Bongo Star Search aka BSS zimeungua kwa moto, lakini pia Excutive Director wa Benchmark Production Madam Rita kaibiwa pochi yake ambayo ndani yake kulikuwa na millioni 5 pamoja na funguo za gari lake aina ya benzi.

    Source: mwandishi wa habari
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Pole madame kama habari hizi ni kweli, wewe ni mpambanaji ninakuombea mungu akuongezee saba mara sabini hapo palipopungua!!
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,167
    Likes Received: 4,149
    Trophy Points: 280
    Papaa mangi atafidia tu pole mdada.
     
  4. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh!!! mil 5 kwenye pochi!!!! pole sana ila inaweza kuwa sawa na thamani ya 10,000 yangu ikiwa kwenye pochi ninavyoipangia mahesabu!!!!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Pamoja na utandawazi woote anatembea na hela nyingi hivyo ktk pochi? Ni uzembe wa hali ya juu usiovumilika kwa educated people like yeye
     
  6. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,243
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    hapo lazima mzee atafutwe hata kama alimcheat
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Benzi yake nzuri hivi ndogo ya silver!! Pole mamaa check na mzee akutupie vogue!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    5Milion kwenye pochi???
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,311
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    hivi ofisi bado zipo mikocheni nyuma ya aar hospital au walihama? pale ni karibu na wale jamaa wa fire wa knight support victoria. kwanini mtu asikimbie kwa miguu kuwaita?. any way hizi habari za masta wa bongo saa nyingine zimekaa kiuzushi. wanataka magazeti pendwa yauzike. mtu ataibaje funguo badala ya gari? wanawake hua pochi inakaa kwapani mda wote so si rahisi kusahau. tuseme walio iba funguo ndo wamechoma moto? basi wataonekana kwenye zile camera zao pale studio. mia
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    acha kukurupuka!umeambiwa hajui umuhimu wa bank? Unajuaje kama alitoka kudrow ili akamlippe mtu au kununulia kitu?
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole Sana Madame.
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani kwani kutembea na 5M ni kosa??, huwezi jua labda kuna sehemu anaenda kufanya manunuzi/malipo!.
    huyu ni mjasiriamali na mfanyabiashara kuwa na pesa nyingi wakati wowote na mahli popote inawezekana.
    pole sana madame ritha
     
  13. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,255
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Oooh baby pole.. Pole sana babe.. Natamani nipate hata sekunde 30 nimbembeleze kisha nizitumie ipasavyo

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  14. Magu

    Magu Senior Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana Madam, najua utakuwa na bima katika kukinga mali zako dhidi ya moto na majanga mengine, ukizingatia uwekezani katika mitambo na vifaa vingine vya ofisi. Kama hukuwa umefanya hivyo kwa kweli nakupa pole. Next time nitafute nikutengenezee risk analysis kwa ajili ya bima, kutambua risk katika biashara zako na jinsi ya kijikinga.

    Mimi naona kibao chao pale Mbezi Kawe jirani na Waziri wa afya Dr H. Mwinyi.
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Milioni tano nyingi kwako. Ushasahau mmoja arusha alikamatwa na m20 kwenye gari akasema ni za matumizi madogo madogo?
     
  16. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,057
    Likes Received: 1,820
    Trophy Points: 280
    Stupidy comment, sometimes you need even 10m with you for business or other transactions, mataikuni huwa hawataki Mpesa etc, sometimes they simply need cash, and we give them cash without considering the amount.


     
  17. kui

    kui JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 6,481
    Likes Received: 5,140
    Trophy Points: 280
    Educated?...well, sometimes, you dont need to use your education all the time, but common sense's better most of the times.
     
Loading...