Ofisi ya raisi Kupitia mamlaka ya chakula na dawa (TFDA) Imetangaza nafasi

Ofisi ya rais utumishi,imetangaza nafasi za kazi mbali mbali...haya tulio na sifa tuliamshe dudee kwenda kuangalia bahati yetu
Mwisho wa kutuma maombi ni 4th jully 2017
Bonyeza link hapo chini

http://216.198.219.54/uploads/advertised/062590c4b6b10b5193509778ceb81889.pdf

Na hii
http://216.198.219.54/uploads/advertised/de7017667d3fe76cc24a85b647facbb2.pdf
Nawasilisha
ASANTE mambosasa
Hapo sawa. Siyo wale wanatuambia hawajui mchele wa plastic wakati watu wanauona na kulalamika kila siku. Eti TFDA hata jitihada za kutafiti ili wje na majibu ya kisayansi wamekaa ofisini wakisubiri hadi waule wao ndio waufahamu!. Upuuzi. Ninyi ni viongozi na watumishi wa idara serikali imewaamini, halafu mnaacha watu wajiliende kama kuku wakienyeji !.

Ni hatari sana kuwa na watu kama ile TFDA isiyojua mchele wa plastic wakati umetrend dunia nzima!
 
Ofisi ya rais utumishi,imetangaza nafasi za kazi mbali mbali...haya tulio na sifa tuliamshe dudee kwenda kuangalia bahati yetu
Mwisho wa kutuma maombi ni 4th jully 2017
Bonyeza link hapo chini

http://216.198.219.54/uploads/advertised/062590c4b6b10b5193509778ceb81889.pdf

Na hii
http://216.198.219.54/uploads/advertised/de7017667d3fe76cc24a85b647facbb2.pdf
Nawasilisha
ASANTE mambosasa
Kaka usipende kudanganya watu ni dhambi kubwa sana! Nafasi ya kazi ni moja tu! Unaposema ofisi ya rais yamwaga ajira sijui ulikua na maana gani!
 
Kaka usipende kudanganya watu ni dhambi kubwa sana! Nafasi ya kazi ni moja tu! Unaposema ofisi ya rais yamwaga ajira sijui ulikua na maana gani!
Me naamini ungesoma link ya kwanza kwa nilizotuma ungepata post zipo nyingi zilizotumwa kuliko kuhisi na kuja kuandika kitu hapa nafikiri kabla ya kuchangia ingekuwa vizuri kama ungepitia hizo link posted afu ukaja ukacoments
 
Kaka usipende kudanganya watu ni dhambi kubwa sana! Nafasi ya kazi ni moja tu! Unaposema ofisi ya rais yamwaga ajira sijui ulikua na maana gani!
Halafu sijatumia maneno uliyoyasema ....sijasema ofisi ya rais imemwaga ajira ila nimesema ofisi ya rais imetangaza nafasi za kazi soma vizuri kila kitu na link
 
Halafu sijatumia maneno uliyoyasema ....sijasema ofisi ya rais imemwaga ajira ila nimesema ofisi ya rais imetangaza nafasi za kazi soma vizuri kila kitu na link
Nashukuru kwa masahihisho! Nilisoma link moja ya chini tu! Naomba uniwie radhi! Hope nimeeleweka sasa
 
Back
Top Bottom