Ofisi ya Mbunge wa Nyamagana

  • Thread starter Hassan J. Mosoka
  • Start date

Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
Ndugu zangu nimepatwa na mshangao mkubwa kuona aliyekuwa WAZIRI WA MAMBO YA NDANI (USALAMA WA RAIA) na mwanasheria kwa taaluma kuondoka na samani za OFISI YA MBUNGE WA BUNGE LA JMT.
Naomba kusaidiwa tu kujua je amechukuliwa hatua gani na serikali kwa kupora mali ya Umma? CCM kama chama wamemchukulia hatua gani kwa aibu aliyokiletea chama?
Kama huyu ndiye alikuwa analinda usalama na mali zetu Je tuna hakika gani kuwa ametuacha salama kama taifa?,
Naomba mnisaidie kuelewa hayo tu kwa leo
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Kwa Kuwa ni wa CCM hahuna kosa, inguwe vinginevyo unge juaaaaa serikali ilivyo
 
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145
engmtolera

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
we hujui nini? hii ni tz zaidi uijuavyo
ukimwuliza chiligati ama makamba utasikia "eeeeh bwana anahaki ya kuchikuwa hizo samani ni zake tatizo watanzania tunatumia vifaa vya ofisini kimazoea" hayo ndiyo majibu yao

sasa awe ni mbunge wa upande wa pili utasikia tume zikiundwa na mapolisi wanavyohangaika na issue.ila kwa hiii ya masha na mbeya wala kimyaaaaaaaaa


mapinduziiiii daimaaaaaa
 
Tekelinalokujia

Tekelinalokujia

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
353
Likes
0
Points
33
Tekelinalokujia

Tekelinalokujia

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
353 0 33
Na hawa ndio walikua viongozi kwaajili ya taifa, shame on them, inamaana public office wao walikua wanaleta vitu kutoka majumbani kwao? Katiba mpya muhimu tuwajibishane.
 
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2007
Messages
331
Likes
2
Points
0
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2007
331 2 0
hii ni tabia ya wanafunzi kuondoka na mali yao wamalizapo shule. haingii akilini mtu mzima kubeba hata kitasa!!!!
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,969
Likes
1,204
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,969 1,204 280
Hivi hizo thamani za ofisi zilinunuliwa na pesa ya CCM au ni kodi za wananchi walala hoi? Shame on you Masha!! Such a low move, that grounded you to the floor!!
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,534
Likes
20
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,534 20 0
Nahisi Masha anaweza hata kuondoka na salio la hela la wizara yake Benk ili waziri mpya aanzie kwenye sifuri. Dah hii kali.

Sasa kitasa kibovu na picha ya kikwete kachukua vya nini?
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,077
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,077 280
And someone tells me that Mr Masha is eduacted person with such a kind of misleading action. Watu hawajielewi tatizo Tanzania yetu hii, unakuta mtu anaenda tu bila kukutana na tatizo toka azaliwe na wala hataki kujifunza kutoka kwa wenye matatizo matokeo yake anakuwa kama chizi akikutana na negativity kama hizi.
He is still young, he has to learn how to live with other people, kwani hao hao anaowaona hawafai ndo siku yake ya mwisho watamsindikiza tena bila kukumbuka matendo yake kwa saana.
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,280
Likes
64
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,280 64 135
Aisee huyo jamaa ni mwizi kinoma halafu hana uvumilivu wa kisiasa,
mfano hivi karibuni katwangwa mangumi na kudondosha meno kadhaa.
Nawasilisha.
 
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,130
Likes
376
Points
180
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,130 376 180
mbona mnamsakama sana huyu mkuu! hujawahi kuwa na demu halafu mkiachana unadai vitu vyako ulivyo mhonga
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
516
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 516 280
Nyamagana sasa anzeni kazi ya kujenga jimbo. Acheni porojo za hapa na pale. Wenzenu Arusha wameanza kazi, Ubungo tumepata vipaumbele vyao. Nyinyi mnagombania furniture. Mbunge mpya unatia aibu.
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
Nyamagana sasa anzeni kazi ya kujenga jimbo. Acheni porojo za hapa na pale. Wenzenu Arusha wameanza kazi, Ubungo tumepata vipaumbele vyao. Nyinyi mnagombania furniture. Mbunge mpya unatia aibu.
Mheshimiwa hapa hoja sio kugombania furniture na kama unadhani kauli hii itaufuta ukweli wa aibu inayofanywa na wana ccm hauipenda ccm na tena unaisaliti. Hawa watu wamezidi kukipotezea chama credibility mzee. Kuna jambo muhimu sana hapa. Who is the owner of the MP's offices in Tanzania?? NI muhimu kujua Mbunge sio Masha Wenje wala Mbega, Mbunge ni title inayoshemiwa na inayolinda maslahi ya umma. Hatutarajii Title hii iwe mali ya mtu kama unavyotaka kutuaminisha. Title hii ina ofisi na budget yake. Masha kwa kitendo chake ni zaidi ya mwizi ni mhaini wa nyaraka za nchi,
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
mbona mnamsakama sana huyu mkuu! hujawahi kuwa na demu halafu mkiachana unadai vitu vyako ulivyo mhonga
Demu ni suala la binafsi ingawa pia watu wastarabu hawadai kitu unaishia kimya kimya. OFISI YA MBUNGE NI MALI YA UMMA WA WATU INAYOLINDA MASLAHI YA UMMA. Kama kila mbunge akinunua furniture zake na kuondoka nazo then Ubunge hautakuwa na maana yoyote katika taifa
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
18
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 18 135
Aibu!! Sijui anavipeleka wapi.....
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
18
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 18 135
Najiuliza tu, nahisi jamaa hana mshauri...

Kwa mnaomfahamu hebu tujuzeni
 
G

Godwin Mneng'ene

Verified User
Joined
Sep 20, 2010
Messages
216
Likes
3
Points
0
G

Godwin Mneng'ene

Verified User
Joined Sep 20, 2010
216 3 0
[
Kwa mbona naoma sana
 
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
919
Likes
15
Points
35
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2009
919 15 35
Aibu!! Sijui anavipeleka wapi.....
<br />
<br />
Nahisi atakuwa anapeleka nyumbani kwake akaanziye maisha mapya bila uheshimiwa. Duh! Afrika ya kina Nkwame, Nyerere, Patrick, Nkeni Salawiwa, sijui imepotezwa na nani, na ni jinsi gani tunaweza kuirejesha, kama hali ndo hiiiiiiiiiiiiiii
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Ndugu zangu nimepatwa na mshangao mkubwa kuona aliyekuwa WAZIRI WA MAMBO YA NDANI (USALAMA WA RAIA) na mwanasheria kwa taaluma kuondoka na samani za OFISI YA MBUNGE WA BUNGE LA JMT.
Naomba kusaidiwa tu kujua je amechukuliwa hatua gani na serikali kwa kupora mali ya Umma? CCM kama chama wamemchukulia hatua gani kwa aibu aliyokiletea chama?
Kama huyu ndiye alikuwa analinda usalama na mali zetu Je tuna hakika gani kuwa ametuacha salama kama taifa?,
Naomba mnisaidie kuelewa hayo tu kwa leo
Alisema alivinunua kwa pesa zake, case closed!
 
M

Mndamba Namba 1

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
113
Likes
0
Points
0
M

Mndamba Namba 1

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
113 0 0
Dah hyo kali,so Wenje inabidi ajipange kununua samani nyingine?
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
Alisema alivinunua kwa pesa zake, case closed!
Ofisi ya Mbunge ni mali ya nani??? Alinunua kwa hela yake kwani hiyo furniture ya nyumbani kwake?? huyo ni kibaka kama wale wa Stand kwa kosa alilofanya
 

Forum statistics

Threads 1,205,904
Members 458,135
Posts 28,210,130