Official: Utumaji wa Radio Signals kwenda sayari ya Vesta

isajorsergio

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
1,639
Points
2,000

isajorsergio

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
1,639 2,000
Nimefurahishwa sana! Hongera kiongozi. Nitakufuatilia inshaallah ili nijue hatua unazozielekea kwenye utafiti unaoufanya. Lakini hili litakuwa sambamba kama ukitutumia taarifa kuhusu tafiti unayoendelea nayo.
Shukrani na Hakika! Mambo yalikwenda sawia kama yalivyopangwa.

Kikubwa naanza harakati mpya sasa.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
19,173
Points
2,000

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
19,173 2,000
Maendeleo Hayana Chama Fanya Kazi
Naamini Siku Za Mbele Utakuja Kutuhamisha Wote Hapa Tanzania Tukale Raha Huko. Western Lake Tanganyika
Kigoma Huko Bila Shaka
 

MAGO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
1,627
Points
2,000

MAGO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
1,627 2,000
Uwezo wako wa kuwasilisha mada ni sifuri...

Jitahidi katika ili eneo ni muhimu sana kukusaidia katika kupata attention ya watu na pia kuweza kupata connection zaidi kukisaidia katika kazi zako..

Sent using Jamii Forums mobile app
 

cpt

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
946
Points
500

cpt

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
946 500
Shukrani na Hakika! Mambo yalikwenda sawia kama yalivyopangwa.

Kikubwa naanza harakati mpya sasa.
Mkuu kuna baadhi ya mambo ulituhaidi utayafafanua vizuri baada ya hili tukio. Moja wapo ni kuhusu maendeleo ya Asia na South America na tiba mbalimbali.

Sent from my Nokia 6.1 Plus using Tapatalk
 

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
8,333
Points
2,000

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
8,333 2,000
Nipo Western Lake, Tanzania. Vifaa ni vile vya amateur astronomers, calibrators na digital artist y scientists.

Kuhusu picha ya planet Vesta nitatumia reference kueleza. Did you know the Earth and Universe you know is CGI? 😮

- Sérgi
hujaeleza umepataje picha zako unatueleza AERIAL VIEW tunazoona ni CGI!.. Jibu swali umewezaje kupata GROUND PHOTOS za huko unapotuma mawimbi!..
 

Intel5500

Senior Member
Joined
Oct 22, 2019
Messages
105
Points
225

Intel5500

Senior Member
Joined Oct 22, 2019
105 225
Hakuna sayar inayoitwa vesta...Vesta siyo sayar... Bali ni astroid.........
.....na umewezaje kupata picha za chini???.. za hiyo Vesta................
.......................................
alafu nyie maGT wa humu mnashindwa hata kutumia Google mnajua kuamini tu........
 

UNIVERSE

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
511
Points
500

UNIVERSE

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
511 500
hujaeleza umepataje picha zako unatueleza AERIAL VIEW tunazoona ni CGI!.. Jibu swali umewezaje kupata GROUND PHOTOS za huko unapotuma mawimbi!..
Safi ndugu maswali yako akijibu hata mimi angalau nitashawishika kuamini au kuelewa anachofanya na aliposema CGI ndio kanichanganya kabisa ina maana katengeneza picha!, ngoja ajibu haya kwanza maana kuna maswali mengi ya kujiuliza juu ya hili.
 

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
8,333
Points
2,000

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
8,333 2,000
Safi ndugu maswali yako akijibu hata mimi angalau nitashawishika kuamini au kuelewa anachofanya na aliposema CGI ndio kanichanganya kabisa ina maana katengeneza picha!, ngoja ajibu haya kwanza maana kuna maswali mengi ya kujiuliza juu ya hili.
Tumpe muda lakini naona hatatoa jibu.
 

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2018
Messages
1,614
Points
2,000

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2018
1,614 2,000
Hakuna sayar inayoitwa vesta...Vesta siyo sayar... Bali ni astroid.........
.....na umewezaje kupata picha za chini???.. za hiyo Vesta................
.......................................
alafu nyie maGT wa humu mnashindwa hata kutumia Google mnajua kuamini tu........
Hichi anachofanya ni marudio.Yalishafanywa zaman....

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
8,333
Points
2,000

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
8,333 2,000
Safi ndugu maswali yako akijibu hata mimi angalau nitashawishika kuamini au kuelewa anachofanya na aliposema CGI ndio kanichanganya kabisa ina maana katengeneza picha!, ngoja ajibu haya kwanza maana kuna maswali mengi ya kujiuliza juu ya hili.
Picha alizoleta hazina tofauti na picha kwenye hii account
Jamaa flani anaitwa RUSS D kwenye Flickr Russ D
 

isajorsergio

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
1,639
Points
2,000

isajorsergio

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
1,639 2,000
Uwezo wako wa kuwasilisha mada ni sifuri...

Jitahidi katika ili eneo ni muhimu sana kukusaidia katika kupata attention ya watu na pia kuweza kupata connection zaidi kukisaidia katika kazi zako..

Sent using Jamii Forums mobile app
Really! Kuna thread ya kwanza huu ulikuwa muendelezo.
 

Forum statistics

Threads 1,382,333
Members 526,332
Posts 33,824,882
Top