Official Poster Ya Dk. Willibrod Slaa Hii Hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Official Poster Ya Dk. Willibrod Slaa Hii Hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Superman, Aug 28, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Tumwamini Tunamhitaji

    RAIS

    Dk. Willibrod SLAA

    2010 CHAGUA CHADEMA

    Source: Tanzania Daima - Jumamosi Agosti 28, 2010
     

    Attached Files:

  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Sasa Kumekucha . . . . Uzinduzi wa Kampeni ni leo, viwanja vya jangwani kuanzia Saa 7 Mchana . . .
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Imetulia,ujumbe mfupi na tena straight forward.
    Ambaye hataulewa ana yake
     
  4. edwinito

    edwinito Senior Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :smile-big:
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    I wish hii "2010 CHAGUA CHADEMA" ingekuwa "2010 HATUDANGANYIKI TENA - CHAGUA CHADEMA, CHAGUA SLAA"
     
  6. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,348
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wangenipa picha yake ningetengeneza NZURI zaidi ya hiyo, tena BURE! Poor design, in my own opinion, lakini kwa Tanzania inatosha. Ni bora mara 100 zaidi ya hiyo ya JK!

    Hivi walipokaa kamati na kuchagua picha ya JK, hawakuona kwamba JK akitabasamu na kukenua meno yake anaonekana kwamba ANAWAKEJELI watu? Bora hata meno yasingeonekana. Ninavyomwona mimi, ni kama vile anasema: Angalieni wapuuzi hawa, watanichagua tu!

    Hahahaha!

    JK, imekula kwako! LOL Hiyo poster itakukosesha kura nyingi sana!
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Haaa haaa . . . Kamanda yuko katika Combat . . . . hiyo nayo inaongeza tafsiri ya Poster . . . . Ule umati wa watu pia katika background, umetulia.
     
  8. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 3,291
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Hii imetulia!
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hivi angevaaa kijadi zaidi mfano kufunga Lubega Kimasai ingeweza kuleta tafsiri ya ziada?
     
  10. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kaka hii inafaa, na yenye uzalendo
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Na weza kupata poster card ikiwa kwenye quality nzuri
     
  12. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,367
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    hatujali quality ya posta hata kidogo
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Najua mnajua na msiojua mjue, na wengi watazidi kujua na hata CCM WANAJUA Kuwa CHADEMA IKO JUU. Habari ndio hiyo.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Sijui kama umenielewa ombi langu!?
     
Loading...