Ofa X.mass punguzo la bei G.House

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,955
2,000

Kuelekea X.Mass Nshanga G.House wameamua kupunguza bei ili Infii muenjoy sana.

Inabidi muwahi mapema infii maana panawahi kujaa mapema sana.
 

Sokomoko

JF-Expert Member
Mar 29, 2008
1,915
1,195
Nataka nikione hicho chumba chenye ice..........................:a s 109:
 

NGULI

JF-Expert Member
Mar 31, 2008
4,808
1,225

Kuelekea X.Mass Nshanga G.House wameamua kupunguza bei ili Infii muenjoy sana.

Inabidi muwahi mapema infii maana panawahi kujaa mapema sana.

ICE ni nn? naona limejirudia mara mbili chumba chenye ICE ........
 

The Finest

JF-Expert Member
Jul 14, 2010
21,617
1,225

Kuelekea X.Mass Nshanga G.House wameamua kupunguza bei ili Infii muenjoy sana.

Inabidi muwahi mapema infii maana panawahi kujaa mapema sana.

Mkuu ulipotuacha jana ndio ulienda huku kufanya booking mapema tuwe tunaambiana mapema basi
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,187
2,000
Chenye juice ndo kifupi chake sio AC , hahaaaaa, aha a sasa hivi mtaambiwa mna udini kwa nini iwe wakati wa X-mass tu mie simo
 

Kimey

JF-Expert Member
Mar 25, 2009
4,118
1,195
Hahahahahaha hilo Punguzo la bei toka 30000-15000 si mchezo mpwa
Hiyo unalamba lamba hommie huku ukiburudika
Ntumie number ya Eliza wa hapo nadhani kwangu itakua rahisi sana kufanya booking...:hungry:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom