OFA Kubwa kwa wapenzi wa vitabu vya ALFU LELA U LELA.


MNBooks

MNBooks

New Member
Joined
Jan 30, 2016
Messages
2
Likes
1
Points
5
MNBooks

MNBooks

New Member
Joined Jan 30, 2016
2 1 5
OFA KUBWA kutoka Mkuki na Nyota! Pata vitabu vyote 9 kwa bei ya vitabu 7 na ukamilishe seti nzima ya ALFU LELA U LELA.
Vitabu hivi vinasisimua sana na kama hujawahi kuvisoma basi ukianza kitabu cha kwanza hautaweza kukiweka chini na utataka umalize vyote na mpaka sasa mfululizo umefikia vitabu 9. Changamkia ofa hii adimu uokoe pesa nyingi.

Promosheni hii ni kwa duka la @TPHBookshop au @Mkukinanyota Publishers na ni kwa muda mfupi tu. Kitabu kimoja kinauzwa shilingi 11,000 Tu na kila kimoja kimesheheni hadithi lukuki.

Wasiliana na TPH Bookshop: 0687238126 / 0759390082 / daressalaam [at] tphbookshop .com

MASIMULIZI KAMILIFU YA ALFU LELA U LELA AU SIKU ELFU MOJA NA MOJA: KITABU CHA NNE

Mfasiri: Hassan Adam


Huu ni mfululizo wa hadithi maarufu duniani kote za Alfu Lela U Lela (au Siku Elfu Moja na Moja) zenye asili ya Arabuni na Uajemi. Masimulizi haya ya Alfu Lela U Lela yametafsiriwa kutoka matoleo ya Kiingereza na Kijerumani. Lugha hizi za Ulaya ndimo zilimotafsiriwa hadithi hizi kwa mara ya kwanza kutoka lugha za Kiajemi, Kiarabu na Kihindi. Tafsiri ya kwanza ya Kiswahili ilifanywa mwaka wa 1928 na katika kufanya hivyo sehemu nyingi zilikatwa au ziliachwa makusudi bila kuzitafsiri kwa sababu wamisionari kawakutaka wasomi wa Kiswahili wasome baadhi ya sehemu kwa sababu zao wenyewe (kwa mfano mapenzi, uchawi, majini n.k) . Matoleo haya, kwa kifupi, ndiyo yenye hadithi kamilifu kwa uhakika; yaani mtiririko wa visa na maana halisi ya hadithi kama zilivyotungwa na kutafsiriwa na magwiji wa lugha hizo mbili zaidi ya miaka mia moja iliyopita. Kiswahili kina bahati ya kumpata mfasiri, Hassan Adam, Mtanzania mwenye ujuzi wa lugha zote tatu zilizohusika katika kutayarisha tafsiri hizi. Bwana Hassan Adam ni mkufunzi wa miaka mingi katika Taasisi ya Lugha za Kiafrika katika Chuo Kikuu cha Cologne, Ujerumani.
 

Attachments:

NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
2,977
Likes
1,130
Points
280
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
2,977 1,130 280
nipo mkoani , geita wilaya ya Mbogwe , naweza kupata vipi hivyo vitabu?
 
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
1,705
Likes
3,496
Points
280
Age
25
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
1,705 3,496 280
Mi najuaga kipo kimoja ambacho nilishakisoma
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,508
Likes
3,451
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,508 3,451 280
Sh ngap mkuu
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,816
Likes
1,548
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,816 1,548 280
Bei gani vyote....na je..?.. (nimeitwa narudi)
 
K

kulwa shabani

Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
63
Likes
36
Points
25
Age
48
K

kulwa shabani

Member
Joined Nov 2, 2016
63 36 25
Kaka hiyo TPH ipo mitaa ipi hapa Dar alafu natafuta kitabu cha PAZI KILAMA mtemi wa wazaramo NA HEKAYA ZA ABUNUWAS nisaidie unielekeze mlipo nije fasta
 
K

kulwa shabani

Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
63
Likes
36
Points
25
Age
48
K

kulwa shabani

Member
Joined Nov 2, 2016
63 36 25
Na ALLAN QURTERMAN kama vipo nijuze nije haraka pesa sio tatizo au ni call 0627378778
 

Forum statistics

Threads 1,215,341
Members 463,157
Posts 28,544,060